तारक मेहता शोच्या बाघाची खऱ्या आयुष्यातील पत्नी खूपच बोल्ड, पाहा फोटो

Uncategorized

तारक मेहता का उल्टा चष्मा हा लोकप्रिय टीव्ही शो बऱ्याच दिवसांपासून सुरू आहे. इतकी वर्षे सतत चालवूनही या शोची लोकप्रियता आणि टीआरपी अजिबात कमी झालेला नाही. या शोमधील सर्व पात्रे अप्रतिम आहेत आणि त्यांच्या दमदार अभिनयासाठी ओळखली जातात. या शोमध्ये आणखी एक असेच पात्र आहे जे अतिशय अनोखे आहे आणि ते म्हणजे बाघाचे पात्र.

   

बाघाची भूमिका करणाऱ्या अभिनेत्याचे नाव तन्मय वेकारिया आहे. या शोमध्ये तन्मयची एंट्री अन्य कोणत्यातरी पात्रातून झाली असली तरी नंतर निर्मात्यांनी त्याला इतके महत्त्वाचे पात्र दिले की आज तो घराघरात प्रसिद्ध आहे.

तन्मयने 1986 मध्ये फुलवारीमध्ये बालकलाकाराची भूमिका केली होती. यानंतर तो अनेक चित्रपट आणि टीव्ही शोमध्ये दिसला. यामध्ये ‘येस बॉस’, ‘चुपके चुपके’, ‘मणिबेन डॉट कॉम’ आणि खिचडी यांसारखे लोकप्रिय चित्रपट आणि शो यांचा समावेश आहे. तन्मय अभिनयात येण्यापूर्वी बँकेत नोकरी करत असे. मात्र अभिनयाच्या आवडीमुळे आज तो या टप्प्यावर आहे.

हे वाचा:   अखेर ठरलं! मलायका-अर्जुन लवकरच उरकणार साखरपुडा; याठिकाणी होणार शाही सोहळा

तन्मयने गुजराती सिनेमातही काम केले आहे पण त्याला या शोमधून ओळख मिळाली. तन्मयने या शोमध्ये विविध भूमिकांमध्ये काम केले आहे, ज्यामध्ये त्याने कधी टॅक्सी ड्रायव्हर, कधी इन्स्पेक्टर तर कधी शिक्षकाची भूमिका साकारली होती, परंतु 2010 मध्ये तन्मयला या शोमध्ये बाघाची भूमिका मिळाली.

आता तो या शोच्या माध्यमातून लाखो रुपये कमावतो. या शोमध्ये तो बाबरी जीचा वेडा आहे आणि तिच्याशी लग्न करण्याची वाट पाहत आहे. पण त्याच्या खऱ्या आयुष्याविषयी बोलायचे झाले तर त्याची बावरी खूप दिवसांपासून आहे.

तन्मय केवळ विवाहित नाही तर तो दोन मुलांचा बापही आहे. तन्मयच्या पत्नीचे नाव मित्सू आहे. आणि त्यांच्या मुलांची नावे दृष्टी आणि झीशान आहेत. तन्मय त्यांच्यासोबत खूप वेळ घालवतो. यासोबतच त्यांच्या कुटुंबात आई-वडील, भावंडे आणि भाची आहेत. तन्मय सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे आणि अनेकदा त्याच्या पोस्टमध्ये त्याच्या कुटुंबाची झलक दाखवतो. तन्मयची पत्नी मित्सू दिसायला खूप सुंदर आणि हॉट आहे.

हे वाचा:   बॉलिवूडची अंबानी आहे सुनील शेट्टीची पत्नी; हा व्यवसाय करून छापते करोडो रुपये.!

या शोबद्दल बोलताना तो या शोमधील आणखी एक पात्र नट्टू काकासोबत दिसत आहे. या शोमध्ये दोघेही काका-पुतण्याच्या जोडीमध्ये असून दोघेही जेठालाल गडा यांच्या इलेक्ट्रॉनिक दुकानात काम करतात. या शोमधील दोघांची केमिस्ट्री लोकांना खूप आवडते. आणि ते दोघेही जेठालालशी बोलतात, तेव्हा लोक त्याच्या शेठजींना आपले म्हणणे पसंत करतात आणि मन खातात.

Leave a Reply