मलायका लग्नाआधीच झाली गरोदर, घटस्फोटानंतर होणार अरबाज खानच्या मुलाची आई, अर्जुन कपूरला बसला धक्का

Uncategorized

मलायका लग्नाआधीच प्रेग्नंट झाली, घटस्फोटानंतर होणार अरबाज खानच्या मुलाची आई, अर्जुन कपूरला मोठा धक्का. अर्जुन कपूरने मलायका अरोराच्या प्रेग्नेंसीची बातमी खोटी असल्याचे सिद्ध केले आहे. यापूर्वी अशी बातमी आली होती की मलायका अरोरा आणि अर्जुन कपूर लवकरच आई-वडील होणार आहेत. ही बातमी बॉलीवूड इंडस्ट्रीत वणव्यासारखी पसरली आहे.

   

मलायका अरोरा आणि अर्जुन कपूर ऑक्टोबरमध्ये लंडनच्या सहलीला गेले होते तेव्हा त्यांनी त्यांच्या मित्रांना याची माहिती दिली होती. मलायका अरोरा सध्या तिच्या आगामी शोमध्ये व्यस्त आहे. ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर लवकरच रिलीज होणार्‍या मुव्ह इन विथ मलायका या शोचेही ती प्रमोशन करत आहे. त्याचबरोबर ती आयुष्मान खुरानाच्या चित्रपटात डान्स नंबर करताना दिसणार आहे. या अफवांमुळे दोघांनाही नाराजीचा सामना करावा लागत आहे.

मलायका आणि अरबाज खानपासून घटस्फोट घेतला होता

हे वाचा:   Nana Patekar यांना आजही सतावतेय एक्स – गर्लफ्रेंडची आठवण ; भावुक होत म्हणाले…

मलायका अरोराने अरबाज खानपासून घटस्फोट घेतला आहे. अरबाज खान आणि मलायका यांना एक मुलगाही आहे. घटस्फोटानंतर मलायका अरोरा अर्जुन कपूरसोबत रिलेशनशिपमध्ये दिसत आहे. जरी दोघांनी अद्याप लग्न केले नाही. याआधी गेल्या काही दिवसांपासून बातम्या येत आहेत की अर्जुन कपूर आणि मलायका अरोरा लवकरच लग्न करू शकतात. दोघांच्या नात्याबद्दल माहिती आल्यानंतर चाहते सोशल मीडियावर त्यांच्या लग्नाबद्दल प्रश्न विचारत असतात. मात्र, हे दोघेही या बातम्यांकडे आजतागायत दुर्लक्ष करताना दिसत आहेत.

अर्जुन कपूर आणि मलायका एकमेकांना डेट करत आहेत

अर्जुन कपूर आणि मलायका अरोरा यांची गणना बॉलिवूडच्या स्टार कपल्समध्ये केली जाते. प्रत्येक जोडीप्रमाणेच त्यांच्याबद्दलही अनेक अफवा आहेत. मलायका अरोराने तिचे अनेक सुंदर फोटो शेअर केले आहेत. एका चित्रात ती ‘हो, मी हो म्हणाली’ असे म्हणताना दिसत आहे, तेव्हापासून लोक लग्नाबाबत अंदाज लावत आहेत. मलायका अरोराने 2017 मध्ये अरबाज खानला कायदेशीररित्या घटस्फोट दिला. यानंतर ती अर्जुन कपूरसोबत अनेक कार्यक्रमांमध्ये दिसली आहे.

हे वाचा:   जान्हवी कपूर पुन्हा करतेय महाराष्ट्राच्या माजी मुख्यमंत्र्यांच्या नातवाला डेट? व्हिडीओ व्हायरल

मलायका अरोराच्या प्रेग्नेंसीची बातमी अर्जुन कपूरने अधिकृतपणे खोटी ठरवली आहे. यावेळी अभिनेत्याने पब्लिकेशन हाऊसवरही निशाणा साधला आहे. त्याने एका पोस्टमध्ये लिहिले की, ‘तुम्ही यापेक्षा कमी पडू शकत नाही आणि तुम्ही कॅज्युअल असल्यामुळे तुम्ही हे केले आहे. हा रिपोर्टर सतत अशा बातम्या लिहून पळून जातो आणि सततच्या प्रसिद्धीमुळे या बातम्या खऱ्या ठरतात. हे योग्य नाही. आमच्या वैयक्तिक भावनांशी खेळणे थांबवा.’ मलायका अरोराच्या मैत्रिणी आणि तिच्या चाहत्यांमध्ये या वृत्ताची मोठी खळबळ उडाली होती. मलायका अरोराच्या चित्रपटांना बॉक्स ऑफिसवर चांगलीच पसंती दिली जाते. सोशल मीडियावरही ती खूप प्रसिद्ध होऊन चाहत्यांच्या मनावर राज्य करत आहे.

Leave a Reply