काजोल ६ महिन्यांची गरोदर! पती अजय देवगणने व्यक्त केला आनंद, अभिनेता म्हणाला- हे कधी झाले माहीत नाही…

Uncategorized

बॉलीवूड जगतात आपलं करिअर टिकवण्यासाठी कलाकार खूप मेहनत घेतात. स्वत:ला तंदुरुस्त ठेवण्यासाठी अभिनेते दररोज जिममध्ये तासनतास घाम गाळतात. बॉलिवूडमध्ये अशा अनेक अभिनेत्री आहेत, ज्यांनी गरोदरपणातही काम करणे सोडले नाही. सुपरस्टार अजय देवगण आणि त्याची पती अभिनेत्री काजोल हे बॉलिवूडमधील प्रसिद्ध स्टार्सपैकी एक आहेत. त्यांचे वैयक्तिक जीवन अतिशय साधे आहे. दोघांना दोन मुलेही आहेत.

   

काजोलला कोणत्याही परिचयाची गरज नाही. काजोल आणि शाहरुख खानची जोडी बॉलिवूड इंडस्ट्रीत सुपरहिट मानली जाते. दोघांनी इंडस्ट्रीला ‘कुछ कुछ होता है’, ‘दिलवाले दुल्हनिया ले जायेंगे’ सारखे चित्रपट दिले आहेत.

त्याचवेळी, काजोल आणि अजयची मुलगी लाडली न्यासा देवगन (न्यासा देवगन) अनेकदा कोणत्या ना कोणत्या कारणाने चर्चेत असते. अलीकडेच न्यासा देवगनचे बोल्ड ड्रेसमधील फोटो सोशल मीडियावर खूप ट्रोल होत होते. पण, यावेळी काजोलबाबत एक धक्कादायक बातमी समोर येत आहे.

हे वाचा:   डीप नेक अन् बॅकलेस गाऊन झेपेना ! सिड-कियाराच्या रिसेप्शनला जिनिलिया वहिनी ट्रोल

 या अभिनेत्रीचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. हा व्हिडिओ पाहिल्यानंतर काही लोक दावा करत आहेत की, काजोल तिसऱ्यांदा आई होणार आहे. ही बातमी समोर आल्यानंतर इंडस्ट्रीत खळबळ उडाली आहे. इथे प्रत्येकजण विचारत आहे की या वयात अभिनेत्री खरंच मुलाला जन्म देणार आहे का? चला तर मग आज आम्ही तुम्हाला या व्हिडिओचे संपूर्ण सत्य सांगू.

वास्तविक, व्हायरल होत असलेल्या व्हिडिओमध्ये अभिनेत्री प्रेग्नंट असल्याचे बोलले जात आहे. लोक म्हणतात की ती तिसऱ्या मुलाची आई होणार आहे. तुमच्या माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की, काजोल अलीकडेच धर्मा प्रोडक्शनचे सीईओ अपूर्व मेहता यांच्या ग्रँड बर्थडे पार्टीमध्ये स्पॉट झाली होती. या पार्टीत अभिनेत्रीने काळ्या रंगाचा ऑफ शोल्डर आउटफिट परिधान केला होता. एंट्री करताना काजोल पापाराझीच्या कॅमेऱ्यात कैद झाली. अभिनेत्रीला पाहताच पापाराझींनी काजोलला आपल्या कॅमेऱ्यात कैद करण्यास सुरुवात केली. पापाराझींनी त्यांचे काही फोटो काढले आणि व्हिडिओही बनवले.

हे वाचा:   या प्रसिद्ध अभिनेत्रीला आपण ओळखलंत का? जिनं सोशल मीडियावर धुमाकूळ घातलाय...

या व्हिडिओमध्ये काजोल थोडी स्वस्थ दिसत आहे. व्हिडिओमध्ये तिचा बेबी बंप दिसत होता. त्यानंतर काही लोकांनी अभिनेत्रीला ती प्रेग्नंट असल्याचे सांगितले होते.पण काजोल प्रेग्नंट नाही आणि तिचे पोट फुगले आहे. जे पाहून युजर्सनी प्रेग्नेंसीबद्दल अंदाज बांधायला सुरुवात केली.

काजोलच नाही तर बॉलिवूड अभिनेत्री कतरिना कैफही आई होणार असल्याचा दावा केला जात आहे. अभिनेत्रीचा एक फोटो सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे, जो पाहून कतरिना कैफ हॉट आई होणार असल्याचे बोलले जात आहे. कतरिना आणि विकीने गेल्या वर्षी ९ डिसेंबरला लग्न केले होते आणि दोघांनी नुकताच त्यांचा पहिला वाढदिवस एकत्र साजरा केला होता.

Leave a Reply