‘विवाह’मध्ये शाहिद कपूरची सालीबनलेली चुटकी अमृता प्रकाश आता इतकी स्टायलिश दिसतेय, फोटोत ओळखणे ही झाले कठीण

Uncategorized

बॉलीवूड अभिनेत्री अमृता प्रकाशने अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे, परंतु 2006 मध्ये शाहिद कपूरच्या ‘विवाह’ चित्रपटात तिने अमृता रावच्या बहिणीची भूमिका साकारली होती. फिल्मी लग्नाच्या वेळी ती फक्त 19 वर्षांची होती आणि आज ती 35 वर्षांची आहे आणि तिचा लूक पूर्णपणे बदलला आहे. ‘विवाह’ची ‘छुटकी’ आता कशी दिसते हे पाहायचे असेल, तर चला तुम्हाला अमृता प्रकाशचे असे पाच फोटो दाखवू, जे पाहून तुम्हीही म्हणाल की ती तिची रील लाईफ बहिण अमृता रावला टक्कर देते.

   

बॉलिवूड अभिनेत्री अमृता प्रकाशचा जन्म 12 मे 1987 रोजी जयपूर, राजस्थान येथे झाला. यानंतर त्यांचे कुटुंब मुंबईत स्थलांतरित झाले आणि मुंबई विद्यापीठातून त्यांनी वाणिज्य आणि व्यवसाय प्रशासनात पदव्युत्तर पदवी घेतली. आता हा व्हिडिओ पाहा, अमृताच्या लूकमध्ये किती बदल झाला आहे. 

हे वाचा:   “…म्हणून मी मांसाहार करणं बंद केलं” अमिताभ बच्चन यांनी ‘केबीसी’मध्ये सांगितले कारण

अमृता प्रकाश यांनी वयाच्या चौथ्या वर्षापासून काम करायला सुरुवात केली. तिने डाबर, ग्लुकॉन-डी, रसना, सनसिल्क अशा अनेक जाहिरातींचे शूटिंग केले आहे. 2001 मध्ये ‘तुम बिन’ या चित्रपटातून त्यांनी बालकलाकार म्हणून मोठ्या पडद्यावर पाऊल ठेवले. यासोबतच ती अनेक मल्याळम चित्रपटांमध्येही दिसली आहे.

अमृता प्रकाशसाठी सर्वात मोठा व्यासपीठ सूरज बडजात्याचा ‘विवाह’ चित्रपट होता. 2006 मध्ये आलेल्या या चित्रपटात तिने अमृता रावच्या बहिणीची भूमिका साकारली होती, ज्यामध्ये तिचे नाव चुटकी होते. यानंतर त्याने ‘कोई मेरे दिल में है’, ‘एक विवाह ऐसा भी’, ‘वी आर फॅमिली’, ‘ना जाने कब से’ अशा अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले.

वयासोबतच अमृता प्रकाशचा लूकही खूप बदलला आहे. क्यूट आणि बबली दिसणारी अमृता प्रकाश आता खूपच स्टनिंग झाली आहे आणि तिच्या ग्लॅमरस लूकमुळे ती नेहमीच चर्चेत असते.

हे वाचा:   कंपनीची मालकीण ऑफिस बॉयला म्हणाली 'तुझ्यात जीव रंगला', अनोखी Love Story

अमृता प्रकाश सोशल मीडियावरही खूप सक्रिय असते. इंस्टाग्रामवर तिचे ८९.६ हजार फॉलोअर्स आहेत, ज्यांच्यासाठी ती दररोज तिचे फोटो शेअर करत असते.

Leave a Reply