अनुष्का समोर खूपच भारी पडतेय तिच्या जावेचं सौंदर्य; तिचे फोटो पाहून तुम्हीही तिच्या प्रेमात पडाल.!

Uncategorized

बॉलिवूड आणि क्रिकेट हे नेहमीच जोडले गेले आहे आणि त्यांची नावे एकमेकांशी जोडली जातात. तेव्हा अनुष्का आणि विराट पहिल्यांदाच लक्षात राहतात. आजच्या तारखेमध्ये या दोघांना सर्वात यशस्वी जोडप्यांपैकी एक मानले जाते आणि किती लोक त्यांना आदर्श मानतात.

   

विराट एक क्रिकेटपटू म्हणून त्याच्या कारकीर्दीत यशस्वी झाला असताना अनुष्काची गणना बॉलिवूडमधील सर्वात यशस्वी अभिनेत्रींमध्ये केली जाते. सार्वजनिक व्यासपीठावर एकमेकांची काळजी घेणे किंवा करियरच्या उंचावर स्पर्श करणं हे त्यांचे वैयक्तिक जीवन असो की या दोघांची जोडी नेहमीच चर्चेत राहते.

अनुष्का शर्माने बर्‍याच वर्षांपासून क्रिकेटर विराट कोहलीला डेट केल्यानंतर २०१७ मध्ये लग्न केले होते.त्या दोघांनी इटलीमध्ये खासगी स्टाईलमध्ये लग्न केले होते, त्यांच्या लग्नाला पूर्ण २ वर्ष होणार आहेत आणि आजही दोघांचे एकसारखे प्रेम आहे असे दिसते. दोघेही या विवाहित जीवनातून खूप आनंदी आहेत.अनुष्का शर्मा आता कोहली परिवाराची सून आहे.

हे वाचा:   HBD Big B;वर्षातून दोन वेळेस साजरा करतात अमिताभ बच्चन वाढदिवस , 40 वर्ष जुन्या भीषण अपघातानंतर सुरू झाली परंपरा

अनुष्काच्या सौंदर्याबद्दल बोलताना प्रत्येकजण तिच्यासाठी वेडा आहे, परंतु विराटच्या कुटूंबात अजून एक अशी व्यक्ती आहे की अनुष्का तिच्या सौंदर्यासमोर फिकट दिसते. आणि ती आहे अनुष्काची जेठानी जो अनुष्काला सौंदर्याच्या बाबतीत कठोर संघर्ष देते. होय, आम्ही विराटचा मोठा भाऊ विकास कोहली याच्या पत्नीबद्दल बोलत आहोत, जिचं नाव चेतना कोहली आहे.

चेतना ही व्यवसायाने गृहिणी असून तिला विकाससोबत लग्न करून बराच काळ लोटला आहे. विकास हा व्यावसायिक आहे आणि तो खूप यशस्वी  आहे चेतना आणि तो दोघेही सुखी आयुष्य जगत आहेत . हे दोघेही मुख्यतः लाईमलाइटपासून दूरच राहतात पण चेतना जेव्हा पहिल्यांदा क्रिकेट स्टेडियममध्ये दिसली तेव्हा ती चर्चेत आली आणि त्यानंतर तिचे सौंदर्य तिला चर्चेत ठेवण्यासाठी पुरेसे असल्याचे सिद्ध झाले.

हे वाचा:   या कारणामुळे ऐश्वर्या रायने केला स्वत:ला संपवण्याचा प्रयत्न, सत्य आलं समोर

विकास आणि चेतना कोहलीचा एक मुलगा आहे ज्याचे नाव आर्या कोहली आहे, जरी चेतना आपल्या कुटूंबामध्ये व्यस्त असली तरी ती बहुतेक वेळा तिचा दीर विराट आणि अनुष्कासोबत मस्ती करताना दिसली आहे. तिच्या सौंदर्याबद्दल बोलताना ती गृहिणी आणि मुलाची आई असूनही ती स्वत: ची काळजी चांगली करते आणि तिचे सौंदर्य अनुष्का शर्माशी कुठेतरी स्पर्धा करते.

आत्ता जर आपण विराटबद्दल बोललो तर खरंच तो खूप लोकप्रिय आहे आणि त्याची पत्नी अनुष्काचे देखील खूप चांगले नाव आहे, परंतु असे असूनही विराट कोहली आणि अनुष्का शर्मा दोघांनाही त्यांच्याच घरात भाऊ आणि मेव्हण्या कडुन स्पर्धा घेताना दिसत आहे.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply