रेखासोबत इंटिमेट सीन देताना ओमपुरी झाले बेकाबू, तेव्हा दिग्दर्शकाने कट म्हटल्यावरही दोघे थांबले नाहीत पाहा फोटो

Uncategorized

रेखा ही बॉलिवूडची खूप मोठी अभिनेत्री असून तिने एकापेक्षा एक हिट चित्रपट दिले आहेत. रेखा ही बॉलीवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे, यात काही शंका नाही कारण बॉलिवूडमध्ये रेखाचे आकर्षण आजही कायम आहे आणि आजही रेखाच्या सौंदर्यासाठी लोक मरतात. एक उत्कृष्ट अभिनेत्री असण्यासोबतच रेखा तिच्या वैयक्तिक आयुष्यात खूप छान स्त्री आहे.

रेखा खूप नशीबवान असली तरी तिच्या आयुष्यात अनेक प्रकारच्या समस्या नेहमीच येत असत, तिला आयुष्यात खरे प्रेम कधीच मिळू शकले नाही. अमिताभ बच्चन यांच्याकडून भेटलेल्या विश्वासघातानंतर रेखा लग्नानंतर एकदा प्रेमात पडली पण पतीने गळ-फास लावून घेतला.

आस्था या चित्रपटाचा उल्लेख आजही केला जातो आणि रेखाने त्यात ओम पुरीसोबत बोल्ड सीन दिला होता, ज्याचा खूप उल्लेख केला जातो. यादरम्यान रेखा आणि ओमपुरीची अशी अवस्था झाली होती की, खुर्ची तुटली आणि दोघांनाही रोमान्सची कल्पनाही आली नाही.

हे वाचा:   तुझ्यासारखे किती आले आणि गेले; घटस्फोटाच्या चर्चांदरम्यान मनासी नाईकची नवी पोस्ट चर्चेत

आस्था या चित्रपटात ओम पुरी आणि रेखा पती-पत्नीच्या भूमिकेत होते. या चित्रपटात त्यांच्यातील इंटिमेट सीनही होते. चित्रपटातील एका इंटेन्स सीनची खूप चर्चा झाली होती. या सीनच्या शूटिंगबाबत अनेक धक्कादायक बातम्या समोर आल्या होत्या.

या रिपोर्ट्सनुसार, ओम पुरी आणि रेखा खुर्चीवर बसून इंटिमेट सीन करणार होते. शूटिंगदरम्यान दोघेही सीनमध्ये इतके हरवले होते की खुर्ची तुटण्याच्या मार्गावर होती. हे दृश्य वास्तवाच्या अगदी जवळ असल्याच्या बातम्या सेटवरून आल्या होत्या.

रेखाच्या अंजना या आणखी एका चित्रपटाची कथाही चर्चेत आली आहे. त्यावेळी रेखा 15 वर्षांची होती. 1969 मध्ये त्यांचा चित्रपट आला होता. या चित्रपटात रेखाच्या सोबत विश्वजीत होता. विश्वजीत रेखाचे चुंबन घेईल अशी योजना राजा नवाथे या चित्रपटाच्या दिग्दर्शकाने बनवल्याच्या बातम्या आल्या होत्या. विश्वजीत 5 मिनिटे बळजबरीने रेखाचे चुंबन घेत राहिला.

Leave a Reply