लाखात एक बुद्धिमान माणुस या फोटोत किती हत्ती आहेत हे सांगू शकतो, फोटो ZOOM करा आणी उत्तर द्या

Uncategorized

:हा फोटो भारतीय सेवा वन अधिकारी (IFS) सुशांत नंदा यांनी 19 जानेवारी रोजी शेअर केला होता. त्यांनी सोशल मीडिया वापरकर्त्यांना विचारले की या फोटोमध्ये किती हत्ती आहेत? या ट्विटवर अनेकांनी आपल्या प्रतिक्रिया दिल्या.

   

व्हायरल फोटो: या चित्राने इंटरनेट लोकांमध्ये गोंधळ घातला आहे. कारण भाऊ, जर तुम्हाला या फोटोत फक्त 4 हत्ती दिसत असतील तर तुम्ही तुमचा दृष्टीकोन अधिक व्यापक करायला हवा. हा फोटो एका IFS अधिकाऱ्याने सोशल मीडियावर शेअर केला आहे.

तुम्हाला फक्त 4 हत्ती दिसत आहेत का?

या फोटोत तुम्हाला किती हत्ती दिसतात, असा सवाल त्यांनी जनतेला केला. यानंतर शेकडो लोकांनी कमेंट केल्या. काहींनी सांगितले की त्यांना 5 हत्ती दिसतात, तर काहींनी 7 हत्ती पाहिले. बाय द वे, किती दिसताय?

हे वाचा:   ‘तारक मेहता का उल्टा चष्मा’ मालिकेच्या चाहत्यांसाठी आनंदाची बातमी मालिकेमध्ये मध्ये ‘दयाबेन’ परतणार!

भारतीय वन सेवा अधिकारी (IFS) सुशांत नंदा यांनी हा फोटो शेअर केला आहे. त्यांनी सोशल मीडिया वापरकर्त्यांना विचारले की या फोटोमध्ये किती हत्ती आहेत? या ट्विटवर अनेकांनी आपल्या प्रतिक्रिया दिल्या. काहींना बरोबर उत्तर देण्यात यश आले, तर काही हत्ती किती आहेत याचा शोध घेत राहिले. खरं तर, या फोटोमध्ये बहुतेक लोकांना फक्त 4 हत्ती दिसत आहेत. फक्त मला सांगा त्यात किती हत्ती आहेत?

तुमचा विश्वास बसत नसेल, पण हे खरे आहे की या फोटोत 7 हत्ती आहेत. वास्तविक, हा फोटो ‘वाइल्डलेन्स इको फाउंडेशन’ (@WildLense_India) ने ट्विटरवर शेअर केला आहे. त्याने सांगितले की हा क्षण टिपण्यासाठी सुमारे 1400 छायाचित्रे घेण्यात आली होती! छायाचित्रकाराने अशी फ्रेम तयार केली की सर्व 7 हत्ती तहान भागवत चित्रात आले. तुम्ही सर्व सात हत्ती पाहू शकता का?

हे वाचा:   काजोल ६ महिन्यांची गरोदर! पती अजय देवगणने व्यक्त केला आनंद, अभिनेता म्हणाला- हे कधी झाले माहीत नाही...

येथे व्हिडिओ पहा

हत्ती पाणी पीत असताना छायाचित्रकाराने तो क्षण तर टिपलाच शिवाय व्हिडिओ चित्रितही केला. अशा परिस्थितीत, जेव्हा लोकांना फोटोमध्ये 7 हत्ती सापडले नाहीत, तेव्हा चित्रात 7 हत्ती असल्याचे सिद्ध करण्यासाठी ‘वाइल्डलान्स इंडिया’ने हा व्हिडिओ शेअर केला आहे.

ती गोष्ट वेगळी की ती पाहणे प्रत्येकाच्या कुवतीत नसते. कारण बाकीचे हत्ती एकमेकांच्या मागे लपून बसावेत अशा पद्धतीने हा फोटो काढण्यात आला आहे.

Leave a Reply