लवकर श्रीमंत बनण्यासाठी श’रीराच्या या भागावर बांधा काळा दोरा..कधीच वाईट नजर लागणार नाही..फा’यदे जाणून घ्या

Uncategorized

नमस्कार मित्रांनो,

   

काळा धागा बांधण्याशी सं’बं’धित अनेक फायदे आहेत. हा धागा श-रीराला बांधून अनेक सम’स्या दूर होतात. सहसा मान, हात, कंबर, पाय किंवा मनगटाभोवती काळा धागा बांधला जातो. लाल किताबानुसार काळा धागा बंधने खूप फायदेशीर आहे. परंतु, काळा धागा बांधताना काही नियमांचे पालन करावे लागते. जर धागा या नियमांनुसार बांधला गेला असेल तरच लाभ मिळतो.

श-रीराला काळा धागा बांधण्याचे फायदे :- १)वाईट नजरेपासून संरक्षण :- काळा धागा बांधल्याने वाईट नजरेपासून रक्षण होते. ज्या लोकांना लगेच नजर लागते अशा लोकांनी तर ते पहिला परिधान केले पाहिजे. वाईट नजर टाळण्यासाठी पायांवर दोरा बांधा. त्याचबरोबर मुलांना वाईट नजरेपासून वाचवण्यासाठी हा धागा हातात देखील बांधून ठेवा.

२) शनी ग्रह शांत राहिल :- काळा धागा देखील शनी ग्रहाशी सं’बं’धित असल्याचे मानले जाते. हा धागा धारण केल्याने कुंडलीतील शनि ग्रह बळकट होतो आणि शनी दो’षापासून मुक्तीही मिळते. वास्तविक, शनी हा काळ्या रंगाचा कारक आहे. त्यामुळे काळ्या रंगाचा धागा घालणे फायदेशीर मानले जाते. तरी तुम्ही हा धागा फक्त शनिवारीच घाला.

हे वाचा:   विवाहित लोक विवाहबाह्य संबंधांत का अडकतात? ही आहेत ३ मोठी कारणं

हा धागा घालण्यापूर्वी शनिदेवाच्या चरणी अर्पण करा, नंतर त्याची पूजा करा. पूजा केल्यानंतर काळा धागा घाला. ते फक्त गळ्यात आणि हातात घाला. ३) आर्थिक फायद्यासाठी :- बरेच लोक आर्थिक फायद्यासाठी काळा धागा देखील घालतात. काळा धागा घातल्याने पैशाशी सं’बं’धित सम’स्या दूर होतात आणि घरात समृद्धी येते. आर्थिक लाभ मिळवण्यासाठी मंगळवारी उजव्या पायाला काळा धागा बांधून ठेवा.

४) आ’रो’ग्यासाठी फायदेशीर :- काळा धागा आ’रो’ग्यासाठीही चांगला मानला जातो. ज्या लोकांना ओटीपोटात दु’खण्याची त’क्रार आहे. त्या लोकांनी हा धागा पायाच्या बोटाला बांधला पाहिजे. असे केल्याने पो’टदु’खी कमी होते आणि आराम मिळतो. एवढेच नाही तर पायाला ज’ख’म झाली असेल तर पायावर काळा दोरा बांधून बरे करता येते. ज्या मुलांना प्र’तिका’रशक्ती क’मकु’वत आहे.

त्यांनाही पायामध्ये काळा धागा बांधावा. असे केल्याने रो’ग प्र’तिका’रशक्ती वाढते. ५) वाईट नजरेपासून घराचे रक्षण करते :- वाईट नजरेपासून घराचे रक्षण करण्यासाठी मुख्य दरवाजावर काळा धागा बांधा. असे केल्याने घर वाईट नजरेपासून संरक्षित होते. यावर उपाय म्हणून तुम्ही काळ्या धाग्यात लिंबू-मिरची बांधून घराच्या मुख्य दरवाजावर लटकवू शकता आणि वेळोवेळी बदलू शकता.

हे वाचा:   इथे मुलीसाठी स्वतः खोली सजवतो बाप; लग्नाआधी 10 मुलांसोबत घालवते रात्र, कारण वाचून वाटेल कौतुक

हा धागा व्यवसायाच्या साइटवर देखील बांधला जाऊ शकतो. व्यवसायाच्या ठिकाणी हा धागा बांधल्याने व्यवसायात प्रगती होते. या गोष्टी लक्षात ठेवा :- काळा धागा बांधण्यापूर्वी अनेक खबरदारी घ्यावी लागते. जाणून घ्या.. श-रीराच्या ज्या भागावर काळा धागा बांधला जात आहे त्यावर कोणताही धागा नसावा. जर तुम्ही आधीच धागा घातला असेल तर तो काढा आणि नंतर काळा धागा घाला.

काळा धागा बांधण्यासाठी शनिवार हा सर्वोत्तम दिवस आहे. काळे धागे उत्साही झाल्यानंतरच घातले पाहिजेत. त्याला ऊर्जा देण्यासाठी तुम्ही ज्योतिषाची मदत घेऊ शकता. एकदा तुम्ही हा धागा बांधला की पुन्हा पुन्हा तो सोडू नका. असे केल्याने त्याचा प्रभाव कमी होऊ लागतो. काळा धागा बांधणाऱ्या व्यक्तीने रुद्र गायत्री मंत्राचा जप करावा.

Leave a Reply