नोरा फतेही ने या उंचीवर पोहचण्यासाठी केले असे कांड,सलमान पासून अक्षय पर्यंत…

Uncategorized

बॉलीवूडमधील अनेक अभिनेत्री चित्रपटांमध्ये काम करण्याच्या लालसेपोटी अनेक वेळा अनेक चुकीच्या गोष्टी करण्यापासून मागे हटत नाहीत. आणि बर्‍याचदा ही अभिनेत्री लोकांसोबत अंथरुणावर रात्र घालवण्यास मागे हटत नाही. अशाच घटना उघडकीस आल्या आहेत. एका इस्रायली अभिनेत्रीने तिच्या एका पुस्तकात तिचे नाव रीना ठेवले आहे. आणि त्यांनी आपल्या पुस्तकात अनेकांची नावे घेतली आहेत. ज्यांनी चित्रपटात काम करण्यासाठी इतरांचे अंथरुण गरम केले आहे.

   

बॉलीवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री कंगना राणौत हिनेही असा घृणास्पद प्रकार केला आहे. ही अभिनेत्रीही इतर अभिनेत्रींप्रमाणे कामाच्या शोधात मुंबईत आली. येथेच त्यांची भेट चित्रपट निर्माते सुभाई घई यांच्याशी झाली. चित्रपटात काम करण्याच्या बदल्यात त्याने तिला रात्र काढण्याची ऑफर दिली.

दोघांमधील हे नाते अनेक वर्षे टिकले. सुभाषने कंगनाला एक फ्लॅटही गिफ्ट केला ज्यावर तो रात्री उशिरापर्यंत येत असे. यानंतर कंगनाने याप्रकरणी पोलिसांत तक्रारही दाखल केली होती. नंतर कंगनाचे सर्व आरोप खोटे असल्याचे सिद्ध झाले. आता कंगनाने सोशल मीडियावर आपला राग काढला आहे.

हे वाचा:   आलिया-रणबीरच्या मुलीचं नाव आहे खूपचं खास, अर्थ माहितीये का?

या अभिनेत्रीचे सुभाष घईसोबतही अफेअर होते. ताल या चित्रपटामुळे ती प्रसिद्ध झाली. तिने सुभाष घईंसोबत अनेक रात्री घालवल्या आहेत. हे रीनाच्या पुस्तकात लिहिले आहे. ऐश्वर्या आणि सुभाषच्या नात्याने अनेक बातम्या प्रसिद्ध केल्या. ऐश्वर्यानेही सलमानसोबत अनेक रात्री घालवल्या आहेत. पण पुरावा नाही.

असा आरोप प्रीती जैन यांनी चित्रपट निर्माते मधुर भांडारकरवर केला आहे. या चित्रपट निर्मात्याचे त्यांच्याशी जवळपास ३ वर्षे संबंध असल्याचे त्यांनी सांगितले आणि चित्रपटात काम करण्याचे आश्वासन देत राहिले.

याबाबत तिने पोलिसांत तक्रार केली, पण नंतर हे प्रकरण मिटले.अभिनेत्री ममता कुलकर्णीही अशाच एका टप्प्यातून गेली आहे, तिने सांगितले की, तिचा प्रवास खूप दुःखद होता. तिला चित्रपटात काम करायचे असल्याने राजकुमार संतोषीसोबत रात्रभर झोपावे लागल्याचे तिने सांगितले.

हे वाचा:   गायिका Neha kakkar चं गाण एकूण जजचं भडकला, म्हणाला,`तोंडावर कानाखाली...`

अभिनेत्री बिपासा बसूनेही तिच्या एका चित्रपटात सांगितले की, तिला चित्रपट निर्माता साजिद खानसोबत झोपावे लागले. उघडकीस आल्यावर ही चर्चा चांगलीच रंगली होती. आणि या बातम्या ट्रेंड होत राहिल्या. जिया खान आणि साजिद खान दोघेही प्रकाशझोतात आले जेव्हा त्यांच्या बहिणीने एक खुलासा केला.

त्याने सांगितले की, साजिद खानने चित्रपटात काम करण्यासाठी आपल्या बहिणीचा टॉप आणि ब्रा काढली होती. साजिद खानवर त्यांनी एका मुलाखतीत हे सर्व आरोप केले आहेत.

Leave a Reply