श्रीदेवीची मुलगी होणार सैफ अली खानच्या कुटुंबाची सून !

Uncategorized

बॉलीवूड इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध कलाकार आणि नवाब या नावाने प्रसिद्ध असलेल्या सैफ अली खानची फॅन फॉलोइंग खूप मोठी आहे. चाहत्यांना त्याच्या अभिनयाचे वेड आहे. या अभिनेत्याने एकापेक्षा एक बॉलिवूड चित्रपट केले आहेत. ज्यामध्ये तो अनेक दिग्गज आणि दिग्गज कलाकारांसोबत दिसला आहे.

   

सैफ अली खान नेहमीच आपल्या अभिनयाने लोकांना आश्चर्यचकित करतो. आम्ही तुम्हाला सांगतो की सैफ अली खान हे कलाकारांपैकी एक आहे जे चर्चेत आहेत. अभिनेते कधी त्यांच्या चित्रपटांमुळे तर कधी त्यांच्या कुटुंबामुळे चर्चेत असतात.यावेळी सैफ अली खान त्याचा मुलगा इब्राहिम अली खानमुळे चर्चेत आहे.

वास्तविक, स्टार किड इब्राहिम अली खान दिग्गज अभिनेत्री श्रीदेवीच्या मुलीसोबत स्पॉट झाला आहे. जिथून त्याचे काही फोटोही व्हायरल होत आहेत. आम्ही तुम्हाला सांगतो की श्रीदेवी बॉलिवूडमधील दिग्गज अभिनेत्रींपैकी एक आहे. ही अभिनेत्री आज या जगात नसेल, पण ती आजही तिच्या चाहत्यांच्या हृदयात आहे.

हे वाचा:   Video : …अन् झोपाळ्यावरून धपकन खाली पडली उर्फी जावेद; व्हिडीओ व्हायरल

अभिनेत्रीला जान्हवी कपूर आणि खुशी कपूर या दोन मुली आहेत. श्रीदेवीची मोठी मुलगी जान्हवी कपूर आजच्या काळात बॉलिवूडची एक प्रसिद्ध अभिनेत्री बनली आहे. दुसरीकडे, खुशी कपूर लाइमलाइटपासून थोडी दूर आहे.व्हायरल झालेल्या फोटोबद्दल बोलायचे झाले तर ते फोटो होळीच्या आदल्या दिवशीचे आहेत.

जिथे इब्राहिम आणि खुशी होळी खेळायला आले होते. यावेळी दोघांचे होळीचे फोटो खूप व्हायरल होत आहेत. त्याचवेळी चाहत्यांना या फोटोंना खूप पसंती मिळत आहे. दोघे रिलेशनमध्ये आहेत की नाही हे देखील जाणून घ्यायचे आहे.

तर आम्ही तुम्हाला सांगतो की या गोष्टीची अद्याप कोणतीही पुष्टी झालेली नाही. खुशी आणि इब्राहिम रिलेशनशिपमध्ये आहेत असे सध्या तरी म्हणता येणार नाही. त्याच्या या फोटोंवर चाहते उत्स्फूर्त प्रतिक्रिया देत आहेत आणि लाईक्सचा पाऊस पाडत आहेत.याआधी इब्राहिम अली खान प्रसिद्ध अभिनेत्री श्वेता तिवारीची मुलगी पलक तिवारीसोबत स्पॉट झाले होते.

हे वाचा:   `या` कारणामुळे करीना कपूरचा अजयला किस करण्यास नकार, म्हणाली; मी फक्त सैफ सोबतच...

जिथे इब्राहिम खान आणि पलक तिवारी एका कारच्या मागील सीटवर एकत्र दिसले होते. इब्राहिम एकीकडे कूल ड्यूड राहिला, तर पॅप्सने फोटो काढले तेव्हा पलक तिचा चेहरा लपवत होती. दोघांचा हा व्हिडिओ रात्रीचा आहे.

यादरम्यान दोघांचे अनेक फोटो आणि व्हिडिओ इन्स्टाग्राम या सोशल मीडिया साइटवर व्हायरल झाले आहेत. त्यामुळे पलक तिवारीला ट्रोलिंगचा सामना करावा लागला.

Leave a Reply