करीना कपूर म्हणाली की पुरुषांच्या प्रायव्हेट पार्टचा आकार माझ्यासाठी मोठा आणि जा…

मनोरंजन

करीना कपूर आणि सैफ अली खानची जोडी बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील सर्वोत्तम जोडींमध्ये गणली जाते. करीना कपूर आणि सैफ अली खान यांनी पाच वर्षे डेटिंग केल्यानंतर लग्न केले. करीना आणि सैफची प्रेमकहाणी अशी सुरू झाली. करीना कपूर आणि सैफ अली खान अनेकदा फॅमिली गोल करताना दिसतात. करीना कपूर आणि सैफ अली खान यांची प्रेमकहाणी टशन चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान सुरू झाली होती.

   

सैफ अली खान आणि करीना कपूर टशनच्या शूटिंगशिवाय खूप भेटायचे. भेटण्याची आणि वेळ घालवण्याची संधी मिळावी म्हणून तो अनेकदा प्रायव्हेट पार्ट्या करत असे. 2009 मध्ये, करीना कपूर आणि सैफचे नाते फक्त एक वर्ष झाले होते, त्यानंतर अभिनेत्याने आपल्या हातावर करिनाच्या नावाचा टॅटू काढला. करीनाच्या नावावर टॅटू गोंदवल्याची बाब समोर आल्यावर खळबळ उडाली होती.

हे वाचा:   शाहिद कपूरसोबत रात्र घालवल्यावर कंगनाने तोडले मौन, 'सर्व रात्रभर मला झोपू देत नव्हते...'

अलीकडेच अभिनेत्री करीना कपूर खानची एक जुनी मुलाखत मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये तिने पुरुषांच्या प्रायव्हेट पार्टवर भाष्य केले होते. ‘कॉफी विथ करण’मध्ये ती एकदा अभिनेता इम्रान खानसोबत पोहोचली होती आणि यादरम्यान करणने अनेक वादग्रस्त प्रश्न विचारले होते.

रॅपिड फायर राउंड दरम्यान करणने करिनाला अनेक प्रश्न विचारले पण करिनाने त्यांची उत्तरे देण्यास नकार दिला. मात्र, करणच्या समजूतीवर तिने गेम खेळण्यास होकार दिला.

करण जोहरने करीना कपूरला विचारले की पुरुषाच्या प्रायव्हेट पार्टचा आकार महत्त्वाचा आहे का? यावर करीना काही काळ शांत झाली. त्याचवेळी इम्रान खान म्हणाले की, मला याचे उत्तर ऐकायचे आहे.

थोडा विचार केल्यानंतर करिनाने उत्तर दिले की पुरुषाच्या प्रायव्हेट पार्ट चा आकार तिच्यासाठी महत्त्वाचा आहे. करिनाचे हे उत्तर खूप चर्चेत आले होते. मात्र, या सगळ्याचा अभिनेत्रीवर फारसा फरक पडला नाही.

Leave a Reply