डब्ल्यूडब्ल्यूईचा किंग द ग्रेट खलीची पत्नी दिसायला कतरिनालाही देते धोबी पछाड़ , शरीर आणि व्यक्तिमत्त्वात आहे परफेक्ट फिट

Uncategorized

WWE मध्ये जाऊन भारताला जागतिक स्तरावर प्रसिद्ध करणारा द ग्रेट खली, आजकाल हा खेळाडू कुस्तीच्या जगातून बाहेर पडला आहे. त्याच्या काळात द ग्रेट खलीने जॉन सीना, रॉक आणि अंडरटेकर यांसारख्या अनेक खेळाडूंना सहज पराभूत केले होते आणि त्याच्या उंच उंचीमुळे आणि उत्कृष्ट शरीरामुळे, द ग्रेट खलीने अल्पावधीतच जागतिक स्तरावर लोकप्रियता मिळवण्यास सुरुवात केली. आणि प्रत्येकजण या खेळाडूचे प्रचंड कौतुक करताना दिसला. .

   


परदेशात जाऊनही द ग्रेट खली आपली संस्कृती विसरला नाही आणि तो बहुतांशी हिंदी भाषेतच बोलताना दिसत होता. आजकाल हा खेळाडू त्याच्या सुंदर पत्नीमुळे प्रसिद्धीच्या झोतात आला आहे आणि आम्ही तुम्हाला सांगतो की द ग्रेट खलीची ती सुंदर पत्नी कोण आहे जिच्यासमोर अमिताभ बच्चन यांची सून ऐश्वर्या राय देखील फिकट आहे.

हे वाचा:   “१०० कोटी देतो, कुत्र्याबरोबर सेक्स…”, आहाना कुमराने साजिद खानवर केले होते गंभीर आरोप

द ग्रेट खली म्हणून ओळखला जाणारा दिलीप सिंह राणा अलीकडेच हा कुस्तीपटू त्याच्या कौटुंबिक कारणांमुळे चर्चेत आला आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, द ग्रेट खलीचे सुंदर फोटो सोशल मीडियावर नेहमीच येत राहतात आणि नुकत्याच द ग्रेट खलीच्या समोर आलेल्या फोटोमध्ये तो त्याची सुंदर पत्नी हरमिंदर कौरसोबत दिसत आहे.

हरविंदर कौर जालंधरच्या नूरमहल जिल्ह्यातील रहिवासी आहे आणि जरी हरमिंदर आणि द ग्रेट खली यांच्या उंचीमध्ये खूप फरक आहे, परंतु त्यानंतरही जेव्हा दोघे एकमेकांसोबत दिसतात तेव्हा त्यांची जोडी खूपच सुंदर दिसते. द ग्रेट खली जेव्हा प्रवासादरम्यान निघून जातो, तेव्हा त्याची पत्नी स्वतः त्याला एका भव्य पद्धतीने गाडी चालवत फिरायला घेऊन जाते.

द ग्रेट खलीची सुंदर पत्नी हरमिंदर कौर हिला ज्या कोणी पहिल्यांदा पाहिलं आहे, तो तिच्या सौंदर्याची प्रचंड प्रशंसा करताना दिसतो. हरमिंदर कौरला पाहून सोशल मीडियावर सगळेच म्हणू लागले की तिचे सौंदर्य इतके आहे की ती बॉलिवूडची सर्वात सुंदर अभिनेत्री ऐश्वर्या रायलाही मागे टाकेल.

हे वाचा:   आलिया भट नंतर दीपिका पदुकोण पण देणार गुड न्यूज?

आम्ही तुम्हाला सांगतो की, हरमिंदर कौर आपल्या पतीला प्रत्येक पावलावर साथ देताना दिसत आहे आणि जेव्हाही द ग्रेट खली त्यांच्या कारमधून फिरायला बाहेर पडतो, तेव्हा त्यांची पत्नी हे वाहन चालवताना दिसते. इतकंच नाही तर हरमिंदर कौरला अनेक प्रसंगी आपल्या पतीची साथ देताना दिसली आहे, ज्यामुळे लोक असे म्हणताना दिसतात की द ग्रेट खलीची पत्नी केवळ खूप सुंदर नाही तर ती आपल्या पतीवर खूप प्रेम करते.

Leave a Reply