आलिया ने वयाच्या १५ व्य वर्षी बनवले होते मुलांसोबत संबंध,स्वतः सांगितले १० विच्या वर्गमित्राने २ वर्षे मागून……

मनोरंजन

बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री आलिया भट्टची फॅन फॉलोइंग खूप जास्त आहे. तिच्या अभिनयाचे आणि सौंदर्याचे तिला वेड आहे. आलियाने तिच्या करिअरमध्ये आतापर्यंत अप्रतिम चित्रपट केले आहेत. आलिया सर्वात लोकप्रिय तरुण अभिनेत्रींपैकी एक आहे.

   

2012 मध्ये आलेल्या ‘स्टुडंट ऑफ द इयर’ या चित्रपटातून करिअरची सुरुवात करणारी आलिया सध्या मोठ्या बजेटचे बॉलिवूड चित्रपट साइन करत आहे. नुकताच त्याचा एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे.

आलियाने 14 एप्रिल 2022 रोजी तिचा दीर्घकाळ बॉयफ्रेंड रणबीर कपूरसोबत लग्न केले. दोन्ही अभिनेत्यांनी 4 वर्षे एकमेकांसोबत बराच वेळ घालवला आणि नंतर पती-पत्नी म्हणून एकमेकांना दत्तक घेतले. दरम्यान, अनेक फोटो आणि व्हिडिओही व्हायरल झाले आहेत. ज्याला चाहत्यांनी चांगलीच पसंती दिली होती. लग्नानंतर दोन्ही कलाकार आपापल्या करिअरकडे वळले आहेत.

हे वाचा:   ईशा अंबानीच्या लग्नात ऐश्वर्या रायने केला डान्स, व्हिडिओ पाहून रागाने लाल झाला सलमान…..

मात्र नुकताच आलियाचा एक व्हिडिओ यूट्यूबवर व्हायरल होत आहे. व्हायरल व्हिडीओमध्ये आलिया तिच्या पहिल्या रिलेशनशीपबद्दल बोलताना दिसत आहे.आपल्याला सांगतो की तिचा व्हिडिओ 2012 चा आहे.

जेव्हा आलिया करण जोहरच्या शो ‘कॉफी विथ करण’मध्ये अभिनेता वरुण घवन आणि सिद्धार्थ मल्होत्रासोबत ‘स्टुडंट ऑफ द इयर’ चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठी पोहोचली होती.

बोलत असताना आलिया सांगते की, तिचा पहिला बॉयफ्रेंड सहाव्या वर्गात होता. दरम्यान, तिचा पहिला अधिकृत बॉयफ्रेंड दहावीत होता. ज्यांच्याशी त्याचे खूप गंभीर संबंध होते. आलियाने त्याला २ वर्षे डेट केले. त्यानंतर मुलगा आलियाला सोडून गेला. अभिनेत्रीच्या या पहिल्या नात्याबद्दल ऐकून चाहत्यांना धक्का बसला आहे.

कामाच्या आघाडीवर, आलिया भट्ट लवकरच तिचा पती रणबीर कपूरसोबत ‘ब्रह्मास्त्र’मध्ये दिसणार आहे. त्याचा चित्रपट याच वर्षी प्रदर्शित होणार आहे. जो एक सुपर नॅचरल चित्रपट असेल. चाहते त्याच्या चित्रपटाची आतुरतेने वाट पाहत आहेत. आलिया आणि रणबीरला पहिल्यांदा एकत्र स्क्रीन शेअर करताना पाहून ते खूप उत्सुक आहेत.

Leave a Reply