लग्नाआधीच मलायका आणि अर्जुनने केले फॅमिली प्लॅनिंग ! वयाच्या ४७ व्या वर्षी मलायका अर्जुनच्या मुलाला देणार जन्म

मनोरंजन

बॉलीवूडमध्ये अशा काही अभिनेत्री आहेत ज्या वय असूनही खूप सुंदर होत आहेत. त्यापैकी एक म्हणजे मलायका अरोरा, जी अनेकदा तिच्या फिटनेस आणि सौंदर्यामुळे चर्चेत असते.

   

सध्या ही सुंदर अभिनेत्री एका डान्स रिअॅलिटी शो सुपर डान्सर चॅप्टर 4 मध्ये न्यायाधीशाची भूमिका साकारत आहे. या शोमध्ये शेट्टीच्या जागी शिल्पा आली आहे. या शोमधील मलायका अरोरा सर्वांनाच आवडते. याशिवाय मलायका अरोराने सांगितले की ती आई होण्यासाठी खूप गंभीर आहे.

या शोमध्ये अंशिका नावाची स्पर्धक आहे, जी खूप छान डान्स करते. त्यांचा डान्स पाहून मलायका अरोरा म्हणाली की, मलाही मुलगी हवी आहे. मलायका म्हणते की तिला एक मुलगा आहे, पण मुलगी नाही. म्हणूनच तिला मुलीची आई व्हायचे आहे.

हे वाचा:   “मी नकार दिल्यावर सहनिर्मात्याने…”, अभिनेत्रीने सांगितले कास्टिंग काउचचे धक्कादायक अनुभव; म्हणाली, “दोघे जण माझ्यावर..”

तिला तिच्या मुलीसोबत मेकअप, शूज आणि कपडे जुळवायचे आहेत. या सर्व गोष्टी ऐकून तिथे बसलेल्या गीता आई म्हणाल्या की, मी प्रार्थना करतो की तुला लवकर मुलगी होवो. त्यानंतर मलायका अरोरा म्हणाली की, मला मुलीची खूप इच्छा आहे. मग मी त्याला दत्तक का घ्यावे.

मलायका अरोराने अंशिकाला तिची मुलगी म्हणून वर्णन केले. ती त्याच्यासाठी मुलीसारखी आहे. याशिवाय ती मोठी झाल्यावर मलायका तिचा मेकअपही तिच्यासोबत शेअर करेल. यावेळी दोघेही खूप आनंदी दिसत होते. याशिवाय शोच्या दुसऱ्या जजनेही अंशिकाचे खूप कौतुक केले.

मलायका अरोरा आणि अर्जुन कपूर यांच्या नात्याबद्दल सर्वांनाच माहिती आहे. आजकाल मलायका नेटफ्लिक्सवर तिच्या बॉयफ्रेंडच्या आगामी ‘सरदार का ग्रँडसन’ या चित्रपटाचे प्रमोशन करताना दिसली. मलाइकानेही तिच्या चाहत्यांना हा चित्रपट पाहण्याची विनंती केली आहे. यादरम्यान मलायकानेही त्याचे छायाचित्र सोशल मीडियावर शेअर केले आणि सर्वांना ते पाहण्यास सांगितले.

Leave a Reply