माधुरी दीक्षितला नकार देत सुरेश वाडकर यांनी या सुंदर गायिकेशी लग्न केले, पाहा फोटो….

मनोरंजन

सुप्रसिद्ध गायक सुरेश वाडकर यांना आज कोण ओळखत नाही? सुरेश वाडकर यांनी मराठी, हिंदी, तेलुगू, तमिळ आदी भाषांमध्ये गाणी गायली आहेत. सुरेश वाडकरांची गाणी श्रोत्यांच्या कानात मंत्रमुग्ध होऊ लागतात. त्याच वेळी मन शुद्ध होते. सुरेश वाडकर यांनीही साईबाबांवर खूप चांगले भजन गायले आहे. त्यांचे ओम साई नमो नमः हे गाणे खूप लोकप्रिय झाले आहे.

   

तसेच सुरेश वाडकर यांचे जुन्या काळात गायले गेलेले ‘भवरे ने खिलाडी फूल’ हे गाणेही खूप गाजले.हे गाणे आजही खूप लोकप्रिय आहे. तसेच राम तेरी गंगा मैली या चित्रपटातील आपल्या गायनाने त्यांनी सर्वांना मंत्रमुग्ध केले. उदाहरणार्थ, १९९८-९९ मध्ये प्रदर्शित झालेल्या सत्या चित्रपटातील सुरेश वाडकर यांनी गायलेले ‘सपने में मिलती है’ हे गाणे खूप लोकप्रिय झाले.

हे वाचा:   तब्बल 39 वर्षांनी तो योग आलाच... सचिन-सुप्रिया या लोकप्रिय गाण्यावर थिरकले, पहा दमदार डान्सची झलक....

त्याचप्रमाणे ‘चांदनी’ चित्रपटातील ‘लागी आज सावन की फिर वो झडी है’ हे गाणेही खूप गाजले. त्याचप्रमाणे सुरेश वाडकर यांनीही अनेक मराठी चित्रपट मालिकांमध्ये गाणी गायली आहेत. त्यांची भजनं खूप लोकप्रिय आहेत. मध्यंतरीच्या काळात सुरेश वाडकर यांच्याबद्दल अनेक बातम्या प्रसिद्ध झाल्या.

सुरेश वाडकर यांनी माधुरी दीक्षितसोबत लग्न करण्यास नकार दिल्याचीही बातमी आली होती. जेव्हा माधुरी दीक्षितच्या लग्नाची चर्चा होती. त्यावेळी माधुरी दीक्षितच्या वडिलांनी सुरेश वाडकर यांच्या घरी जाऊन थेट आपल्या मुलीला लग्नाची ऑफर दिली होती. मात्र, सुरेश वाडकर यांनी स्पष्ट नकार देत माधुरी दीक्षित खूप बारीक असल्याचे सांगितले.

मात्र, वारंवार वृत्त देऊनही माधुरी दीक्षितने याबाबत अद्याप काहीही खुलासा केलेला नाही. सुरेश वाडकर यांच्या पत्नीही उत्तम गायिका आहेत. सुरेश वाडकर यांचे १९८८ मध्ये लग्न झाले. त्यांच्या पत्नीचे नाव पद्मा वाडकर आहे. लग्नानंतर त्यांनी काही चित्रपटांमध्ये एकत्र गाणीही गायली.

हे वाचा:   सैफ अली खान म्हणाला."आम्ही पोरं जन्माला घालतो आणि लोक त्यांना "स्टारकिड" म्हणतात..

या जोडप्याच्या लग्नाचे फोटोही अनेकदा सोशल मीडियावर व्हायरल होतात. पद्मा वाडकर यांनी अनेक चित्रपटांमध्ये गाणी गायली आहेत. पाठशाला हे गाणे पद्मा वाडकर आणि सुरेश वाडकर यांनी एकत्र गायले होते. हे गाणे प्रचंड गाजले. नंतर त्यांनी राजना सजना गायले. एकत्र गायलेले हे त्यांचे पहिले गाणे होते. त्यांना दोन मुली असून त्यांची नावे अनुक्रमे अनन्या वाडकर आणि जिया वाडकर आहेत. मग तुम्हाला सुरेश वाडकर आणि पद्मा वाडकर आवडतात का.? नक्की सांगा.

Leave a Reply