जयाप्रदा यांच्या खोलीत जाताच राजेश खन्ना यांनी लावली कडी, २ तासानंतर दिसले असे दृश्य.!

मनोरंजन

राजेश खन्ना यांना बॉलिवूडचे पहिले सुपरस्टार म्हटले जाते. त्यांनी त्यांच्या काळात अनेक हिट चित्रपट दिले. या चित्रपटांमध्ये त्यांनी तत्कालीन काळातील अनेक बड्या आणि सुंदर अभिनेत्रींसोबतही काम केले. यामध्ये बॉलिवूड अभिनेत्री जया प्रदा यांचा समावेश आहे. जया वयाने राजेश खन्ना यांच्यापेक्षा 20 वर्षांनी लहान असल्या तरी दोघांमध्ये चांगली मैत्री निर्माण झाली होती. दोघांनी एकत्र अनेक चित्रपटही केले. पण एकदा असे काही घडले की राजेश खन्ना यांनी जयाप्रदा यांना जवळपास दोन तास एका खोलीत कोंडून ठेवले होते. त्यांच्या असे करण्यामागील कारणही खूप रंजक आहे.

   

ही गोष्ट १९८४ सालची आहे. तेव्हा राजेश खन्ना आणि जया प्रदा ‘मकसद’ चित्रपट करत होते. या दोघांशिवाय या चित्रपटात जितेंद्र आणि श्रीदेवी यांच्याही मुख्य भूमिका होत्या. आता अडचण अशी होती की त्या काळात जयाप्रदा आणि श्रीदेवी यांच्यात ३६चा आकडा होता. दोन्ही अभिनेत्री एकमेकांना पसंत नव्हत्या. त्यांच्यात रोज मांजराची मारामारी व्हायची.

हे वाचा:   15 वर्षाच्या लहान मुलीला 7 वर्ष डेट करून सोनू निगमने केले लग्न, पाहा फोटो....

आश्चर्याची गोष्ट म्हणजे जया प्रदा आणि श्रीदेवी यांनी अनेक चित्रपटांमध्ये एकत्र काम केले पण तरीही ते कधीच एकत्र आले नाहीत. एकाच सेटवर एकत्र असूनही ते एकमेकांशी बोलत नव्हते. ‘मकसद’ चित्रपटाच्या सेटवरही दोघांमधील तणाव स्पष्टपणे दिसत होता. राजेश खन्ना यांना हीच गोष्ट आवडली नाही.

अशा परिस्थितीत राजेश खन्ना यांनी त्यांचे सहकारी कलाकार जितेंद्र यांच्यासोबत एक योजना आखली. जया आणि श्रीदेवी यांना एकत्र एका खोलीत बंद करण्याचा प्लॅन होता. राजेश खन्ना यांना वाटले की जेव्हा दोन्ही अभिनेत्री तासनतास एका खोलीत बंद असतील, तेव्हा कदाचित त्या एकमेकांशी बोलू लागतील.

तेव्हाच राजेश खन्ना आणि जितेंद्र यांनी जया प्रदा आणि श्रीदेवी यांना चित्रपटाच्या सेटच्या मेकअप रूममध्ये बंद केले. येथे या दोन्ही अभिनेत्री जवळपास दोन तास बंद पडल्या. त्यानंतर खोलीचा दरवाजा उघडला असता आतील दृष्य पाहून सर्वांनाच आश्चर्याचा धक्का बसला.दोन तास खोलीत बंद असूनही जयाप्रदा आणि श्रीदेवी एकमेकांशी बोलल्या नाहीत. दोघेही खोलीतील वेगवेगळ्या खोलीत एकटेच बसले.

हे वाचा:   या क्रिकेटरच्या बायकोला करायचंय रणबीर कपूर सोबत लग्न; स्वतः आहे एक सुंदर अभिनेत्री.!

जयाप्रदा आणि श्रीदेवी यांच्यात साऊथ फिल्म इंडस्ट्रीतूनच स्पर्धा सुरू होती. हे दोघेही तिथे सुपरस्टार होते. त्यानंतर दोघेही जवळपास एकाच वेळी बॉलिवूडमध्ये आले

Leave a Reply