‘रोज गैर-पुरुषांशी सेक्स करून अभिनेत्री बनली अभिनेत्री, करीना ने भर कार्यक्रमात काढली भूमीची इज्जत

मनोरंजन

कास्टिंग काउच हे बॉलीवूडचे गडद वास्तव आहे. जे कधीच नाकारता येत नाही. इंडस्ट्रीतील अनेक अभिनेते आणि अभिनेत्रींनी याबाबत अनेकदा आश्चर्यकारक खुलासे केले आहेत. कारकिर्दीत कधी ना कधी कास्टिंग काउचला बळी पडल्याचे त्याने स्वतः मान्य केले आहे.

   

अलीकडे, सध्याची शीर्ष अभिनेत्री भूमी पेडणेकर हिने देखील इंडस्ट्रीत कास्टिंग काउच असल्याचे मानले होते. जरी त्याने असेही सांगितले की त्याला असा अनुभव आला नाही.भूमी पेडणेकर काही काळापूर्वी करीना कपूरच्या What Women Want या चॅट शोमध्ये पोहोचली होती.

यावेळी त्यांनी कास्टिंग काउचच्या मुद्द्यावर परखड मत मांडले होते. संवादादरम्यान करिनाने भूमीला कास्टिंग काउचवर प्रश्न केला. ज्यावर भूमी म्हणाली की, फिल्म इंडस्ट्री ही खूप चांगली जागा आहे, तिच्यासोबत अशी कोणतीही घटना इथे घडली नाही, पण या वाईट अनुभवातून गेलेल्या लोकांच्या अनुभवाची मला कमी करायची नाही, असेही अभिनेत्रीने सांगितले.

हे वाचा:   आकाराने जाड असलेल्या या अभिनेत्री आहेत सौंदर्याची खान, बघा त्यांचे हॉ'ट लूक मधील काही फोटोज्.!

भूमी म्हणाली, “माझ्या आजवरच्या कारकिर्दीत मला कास्टिंग काउचचा कधीच अनुभव आला नाही पण ते चित्रपटसृष्टीचा एक भाग नाहीत याकडे मी डोळेझाक देखील करू शकत नाही आणि अनेक कलाकार कास्टिंगच्या वेळी अशा वाईट अनुभवातून जातात.

चित्रपटांमध्ये. सहन केले आहे.” भूमी पुढे म्हणाली की, या वाईट गोष्टींमुळे आपण संपूर्ण फिल्म इंडस्ट्रीलाही वाईट म्हणू शकत नाही. फिल्मी दुनियेत चांगल्या माणसांची कमी नाही.भूमीने सांगितले की, तिचे लहानपणापासूनच अभिनेत्री बनण्याचे स्वप्न होते.

पण यासाठी ती एका चांगल्या संधीच्या शोधात होती. भूमीबद्दल फार कमी लोकांना माहिती असेल की, चित्रपटांमध्ये अभिनेत्री म्हणून पदार्पण करण्यापूर्वी तिने यशराज फिल्म्समध्ये सहाय्यक कास्टिंग डायरेक्टर म्हणून काम केले होते.

Leave a Reply