डॉ.नेनेंनी शेअर केला माधुरी दीक्षितचा मेकअपशिवायचा फोटो, लोकांनी उडवली खिल्ली, जाणून घ्या कारण

मनोरंजन

बॉलीवूडचे जग आणि त्यात काम करणारे तारे नेहमीच ग्लॅमरने भरलेले दिसतात. मोठ्या पडद्यावर हिरोईन पाहिल्यावर तिच्या सौंदर्याचे आपण वेडे होऊन जातो. माझी इच्छा आहे की आपण तिच्यासारखे सुंदर असू. पण अर्ध्याहून अधिक अभिनेत्रींच्या सौंदर्याचं रहस्य म्हणजे मेकअप. जर तुम्ही त्यांना मेकअपशिवाय पाहिले तर तुम्ही त्यांना ओळखूही शकणार नाही.

   

बॉलिवूड अभिनेत्रींचे मेकअपशिवायचे अनेक फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. बहुतेक ही चित्रे त्याच्या मागील दिवसांची किंवा काही कार्यक्रमातील आहेत. आज आम्ही तुम्हाला बॉलिवूडची धक धक गर्ल माधुरी दीक्षित विना मेकअप दाखवणार आहोत. माधुरी हे बॉलिवूडमधील एक मोठे नाव आहे. त्याने आपल्या फिल्मी करिअरमध्ये अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत.

लहान मुलापासून तरूण वृद्धापर्यंत सगळेच त्यांचे चाहते आहेत.विशेष म्हणजे, माधुरीने 17 ऑक्टोबर 1999 रोजी डॉ. श्रीराम नेने यांच्याशी लग्न केले. लग्नानंतर ती अमेरिकेत शिफ्ट झाली, मात्र नंतर ती पुन्हा भारतात परतली. माधुरीला अरिन आणि रायन अशी दोन मुले आहेत. माधुरी आणि डॉ. नेने यांच्या लग्नाला या वर्षी १७ ऑक्टोबरला २२ वर्षे पूर्ण झाली आहेत.

हे वाचा:   तृप्ती डिमरीने रणबीर कपूरसोबतच्या से",क्स सीनवर तोडले मौन, म्हणाली- रूममध्ये 4 लोक होते आणि रणबीर कपूर.....

लग्नाला इतकी वर्षे उलटून गेली तरी दोघांमधील प्रेम कमी झालेले नाही. दोघेही आजही एकमेकांवर मनापासून प्रेम करतात. याचा पुरावा म्हणजे दोघेही एकमेकांचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर करून आपले प्रेम व्यक्त करत असतात.

डॉ.नेने सोशल मीडियावरही खूप सक्रिय असतात. येथे दोन लाखांहून अधिक लोक त्याला फॉलो करतात. अलीकडेच त्याने स्वतःचा आणि माधुरीचा एक जुना फोटो शेअर केला आहे. हा फोटो त्यावेळचा आहे जेव्हा हे जोडपे स्कूबा डायव्हिंग शिकण्याचा प्रयत्न करत होते. या छायाचित्रात माधुरी यंग दिसत आहे. मात्र, चाहत्यांचे लक्ष तिच्या नो-मेकअप लूककडे गेले. या फोटोमध्ये माधुरी विना मेकअप दिसत आहे.माधुरीला या अवतारात पाहून चाहते आश्चर्यचकित झाले आहेत. तिच्या चेहऱ्याचे सौंदर्य खुलून दिसते. ती एका सामान्य स्त्रीसारखी दिसते.

कामाबद्दल बोलायचे झाले तर आजकाल माधुरी चित्रपटांमध्ये कमी आणि डान्स रिअॅलिटी शोमध्ये जज म्हणून जास्त दिसते. नुकतीच ती डान्स दिवाने शोच्या ग्रँड फिनालेमध्ये दिसली. ती अखेर ‘कलंक’ आणि ‘टोटल धमाल’ या चित्रपटांमध्ये मोठ्या पडद्यावर दिसला होता.

Leave a Reply