फोटोत दिसणारे लहान मुले बॉलिवूडचे दिग्गज स्टार, आजही करतात प्रेक्षकांच्या हृदयावर राज्य

मनोरंजन

बॉलिवूड कलाकारांचे जगभरात चाहते आहेत. बॉलिवूड कलाकारांच्या प्रत्येक गोष्टींचं त्यांच्या चाहत्यांना आकर्षण असतं. सोशल मीडियावर त्यांचे लहानपणीचे फोटो देखील व्हायरल होत असतात. सोशल मीडियावर आता आणखी एक फोटो व्हायरल होत आहे. फोटोमध्ये तीन मुले दिसत आहेत. बहीण मध्यभागी बसलेली आहे, तर मोठा भाऊ बहिणीला पाहत आहे, तर लहान भाऊ फोनसोबत दिसत आहे.

   

खूपच गोंडस दिसणारे हे सेलिब्रिटी कोण आहेत असा प्रश्न तुम्हालाही पडलाच असेल. ही तिन्ही मुलं बॉलिवूडच्या शो मॅनची मुलं आहेत. त्यांचे कुटुंब खूप मोठे आहे आणि प्रत्येक पिढीमध्ये त्यांच्या कुटुंबातील कोणीतरी इंडस्ट्रीमध्ये काम करत आहे. त्यांच्या कुटुंबाने बॉलिवूडला खूप काही दिले आहे.

फोटोत दिसणारी ही मुलं बॉलीवूडचे मोठे कलाकार आहेत, आता त्यांची मुलं बॉलिवूड सुपरस्टार आहेत. कदाचित तुम्ही या मुलांना आत्तापर्यंत ओळखले असेल आणि ज्यांनी त्यांना अद्याप ओळखले नाही त्यांना सांगतो की, हे राज कपूरची मुले आहेत ज्यांना बॉलिवूडचा शो मॅन म्हटले जाते.

हे वाचा:   6 मुलांचे वडील असूनही धर्मेंद्र या अभिनेत्रीसोबत हॉटेलमध्ये तशा अवस्थेत सापडले, पाहून सर्वांचा उडाला गोंधळ....

सर्वात धाकटा मुलगा ऋषी कपूर, त्यानंतर रणधीर कपूर आणि त्यांची मोठी बहीण रितू नंदा फोटोमध्ये दिसत आहेत. फोटोत तिघेही खूप क्यूट दिसत आहेत. दोन्ही मुले मोठी होऊन बॉलिवूडचे मोठे कलाकार बनले. मात्र हे दोन्ही मुले आता या जगात नाहीत. रितू नंदा एक व्यापारी आणि विमा सल्लागार होत्या.

निखिल नंदा, नताशा नंदा ही त्यांची मुले आहेत, तर अमिताभ बच्चन यांची मुलगी श्वेता नंदा ही त्यांची सून आहे. त्याचवेळी त्यांचा नातू अगस्त्य नंदा द आर्चीजमधून पदार्पण करत आहे, तर नात नताशा नंदाला व्यवसायात रस आहे. रितू यांनी 14 जानेवारी 2020 रोजी जगाचा निरोप घेतला.

फोटोमध्ये दिसणारा मोठा मुलगा म्हणजेच रणधीर कपूर हे देखील मोठे स्टार होते. रणधीर कपूर यांनी अभिनेत्री बबितासोबत लग्न केले. त्यांना करिश्मा आणि करीना कपूर या दोन मुली आहेत. दोघीही अभिनेत्री आहेत.ऋषी कपूर एक चित्रपट अभिनेता, निर्माता आणि दिग्दर्शक होते. बाल कलाकार म्हणून त्यांनी बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले. 30 एप्रिल 2020 रोजी त्यांनी जगाचा निरोप घेतला.

हे वाचा:   अभिनेत्री हेमांगीची संतप्त प्रतिक्रिया, म्हणाली… “लोक रवींद्र महाजनींच्या पत्नी-मुलाबद्दल वाट्टेल ते…”

जरी त्याची पत्नी नीतू चित्रपट आणि टीव्हीमध्ये सक्रिय आहे आणि अलीकडे ती जुग जुग जिओ या चित्रपटात दिसल्या होत्या.त्यांचा मुलगा रणबीर कपूर आणि सून आलिया हे बॉलिवूडचे मोठे स्टार आहेत.

Leave a Reply