जिला छोटी-मोठी अभिनेत्री समजत होतो ती निघाली जुही चावलाची खरी बहीण, फोटो पाहून तुम्हालाही आश्चर्य वाटेल…

मनोरंजन

बॉलीवूडचे हे बहुरंगी जग जितके रंगीबेरंगी आहे तितकेच ते खोल आहे. होय, बॉलीवूडच्या दुनियेत असे अनेक स्टार्स आहेत ज्यांच्याबद्दल सर्वांनाच माहिती नाही.असे अनेक स्टार्स आहेत जे एकमेकांशी संबंधित आहेत, परंतु प्रत्येकाला त्यांचे एकमेकांशी असलेले नाते माहित नाही. बॉलीवूडमधील हे अभिनेते आणि अभिनेत्रींचे बॉलीवूड कलाकारांशी जवळचे नाते आहे.

   

इंटरनेट किंवा मीडियाच्या माध्यमातून बॉलिवूडच्या अनेक बातम्या तुम्ही ऐकल्या असतील. पण अशा काही गुप्त बातम्या आहेत ज्या तुम्ही ना ऐकू शकता किंवा इतर कोणत्याही प्रकारे जाणून घेऊ शकत नाही. आज आम्ही कशाबद्दल बोलणार आहोत हे जाणून तुम्हालाही आश्चर्य वाटेल. आज आपण बॉलिवूडच्या प्रसिद्ध अभिनेत्रींशी संबंधित काही गोष्टी जाणून घेणार आहोत. वास्तविक, अशी अनेक रहस्ये आहेत जी आपल्याला माहित नाहीत. आज आम्ही तुम्हाला असेच एक रहस्य सांगणार आहोत.

बॉलीवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री जुही चावला ही बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. पण तुम्हाला माहिती आहे का की जुहीचीही एक बहीण आहे जी तिच्यासारखीच सुंदर आहे आणि तिने बॉलिवूडमध्येही तिचे दमदार अभिनय कौशल्य दाखवले आहे. जुहीने बॉलिवूडमध्ये अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत आणि तिचे सौंदर्य असे आहे की प्रत्येकजण तिच्याकडे आकर्षित होतो.

हे वाचा:   तोच चेहरा, तीच स्टाईल, हुबेहुब काजोलसारखी दिसणारी ही मुलगी, अजय देवगणही खाली धोका....

पण जुही चावलाची धाकटी बहीणही काही कमी नाही. सलमानच्या सुपरहिट चित्रपट तेरे नाममध्ये जुहीच्या बहिणीने सलमान खानची मुख्य भूमिका साकारली होती. खरं तर, आज आपण चावलाने साकारलेल्या पात्राबद्दल जाणून घेणार आहोत. होय, एक पात्र म्हणून ती जुहीची बहीण आहे.

तेरे नाम व्यतिरिक्त, तुम्ही तिला ‘रन विथ अभिषेक बच्चन’ मध्ये पाहिले असेल आणि भूमिका चावलाने महेंद्रसिंग धोनीच्या जीवनावर आधारित चित्रपटात काम केले असेल. या चित्रपटात तिने माहीच्या बहिणीची भूमिका साकारली होती. पण लक्षात घेण्यासारखी गोष्ट म्हणजे इतक्या चित्रपटात काम करूनही या भूमिकेला इंडस्ट्रीत विशेष ओळख मिळाली नाही! या अभिनेत्रीने अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे, मात्र तिला स्वत:ची वेगळी ओळख निर्माण करता आली नाही. 2007 च्या गांधी माय फादर नंतर ती कोणत्याही बॉलिवूड चित्रपटात दिसलेली नाही.

हे वाचा:   कलियुग चित्रपटातील हि अभिनेत्री रातोरात बनलेली सुपरस्टार; आताची अवस्था बघून तुम्हालाही वाईट वाटेल....

भूमिकाचा जन्म दिल्लीतील पंजाबी कुटुंबात झाला. येथूनच भूमिकाने तिचे शिक्षण पूर्ण केले. त्याचे वडील लष्करी अधिकारी होते. 1997 मध्ये, भूमिका मुंबईला गेली आणि येथे तिने जाहिरात चित्रपट आणि हिंदी म्युझिक व्हिडिओ अल्बममधून तिच्या करिअरची सुरुवात केली.

भूमिकाने तेलगू फिल्म इंडस्ट्रीमधून तिच्या करिअरची सुरुवात केली. 2000 मध्ये त्यांनी ‘युवाकुडू’ चित्रपटात काम केले. त्यानंतर 2001 मध्ये तिने अभिनेता पवन कल्याणसोबत ‘कुशी’ चित्रपटात काम केले. हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर यशस्वी ठरला होता. या चित्रपटासाठी तिला फिल्मफेअरचा सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्रीचा पुरस्कारही मिळाला होता.

Leave a Reply