एक रात का कितना लेती हो? जेव्हा रिपोर्टरने विचारला सनी लिओनीला प्रश्न,मग सनीने केले असे काही कि

मनोरंजन

सनी लिओन हे बॉलिवूड जगतात एक प्रसिद्ध नाव आहे. त्यांचे अभिनय आणि चित्रपट पाहिल्यानंतर अनेक तरुणांचे हृदय धडधडते. बॉलीवूडचा भाग होण्यापूर्वी सनी परदेशात प्रौढ चित्रपटांमध्ये काम करायची. भारतात ती प्रसिद्ध रिअॅलिटी शो बिग बॉसचा भाग बनली होती. येथे चित्रपट निर्माते महेश भट्ट यांनी त्यांना ‘जिस्म 2’ ऑफर केली. या चित्रपटात सनीने अनेक हॉट आणि इंटीमेट सीन्स दिले आहेत. त्यानंतर ती घरोघरी प्रसिद्ध झाली.

   

‘जिस्म 2’ नंतर सनीने अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले पण लोकांना तिच्या अभिनयापेक्षा तिच्या सौंदर्यात जास्त रस येऊ लागला. सनी बॉलीवूडचा भाग बनली पण तिच्या भूतकाळाने तिची पाठ सोडली नाही. प्रौढ चित्रपटांच्या इतिहासामुळे चित्रपट निर्मात्यांनी त्यांना केवळ शरीर दाखविणाऱ्या भूमिका देऊ लागल्या. सनीला कोणतीही दमदार व्यक्तिरेखा साकारण्याची संधी मिळाली नाही.

हे वाचा:   पुन्हा सोशल मीडियावर व्हायरल झाला अंजली अरोरा तो विडिओ, पाहिल्यानंतर चाहते वेडे झाले....

एकदा रिपोर्टरने सनीला असा खोचक प्रश्न विचारला होता, जो ऐकून ती भडकली होती. एवढेच नाही तर रागाच्या भरात त्याने रिपोर्टरला एक थप्पडही दिली.

ही घटना २०१६ सालची आहे. त्यानंतर सनी आपल्या चाहत्यांसोबत होळी साजरी करण्यासाठी गुजरातमधील सुरतमध्ये आली होती. यादरम्यान एका पत्रकाराने तिला विचारले की, “तू पॉर्न स्टार झाली आहेस. आता तुम्ही बॉलिवूड स्टार आहात. मग तुम्ही एका रात्रीच्या कार्यक्रमासाठी किती पैसे घेता?” हा प्रश्न ऐकून सनी रागाने लाल झाली. त्याने लगेच त्या पत्रकाराला चपराक मारली.

त्यानंतर सनीच्या या थप्पडमुळे मीडियामध्ये बराच गदारोळ झाला होता. सनी मात्र स्टँडवरच राहिला. त्यांच्या मते त्यांनी जे काही केले ते योग्यच होते. जर कोणी महिलेशी असे बोलले तर त्याला थप्पड मारली जाईल. तसे, आम्ही तुम्हाला सांगतो की सनी सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे. येथे ती स्वतःचे आणि कुटुंबाचे वैयक्तिक फोटो शेअर करत असते.

हे वाचा:   सैफ अली खान ची पत्नी 2 मुलांची आई असून सुध्दा घालवत आहे दुसऱ्या पुरुषासोबत रात्र, या पुरुषाचे नाव ऐकून दंग व्हाल

सनीच्या कुटुंबाबद्दल सांगायचे तर, त्यात तिचा नवरा डॅनियल वेबर, मुलगी निशा आणि जुळा मुलगा आशेर नोहा यांचा समावेश आहे. निशाला सनीने दत्तक घेतले होते. तर अशर आणि नोहा यांचा जन्म सरोगसीद्वारे झाला होता. सनीचे तिच्या तीन मुलांवर खूप प्रेम आहे. तो अनेकदा आपल्या मुलांसोबत सार्वजनिक ठिकाणी दिसत असते.

सनी लिओनीचे खरे नाव करणजीत कौर वोहरा आहे. तिचा जन्म 13 मे 1981 रोजी सार्निया ओंटारियो, कॅनडा येथे झाला. ती 84 कोटींची मालकीण आहे. ती एका चित्रपटासाठी ६ कोटी रुपये मानधन घेते. त्याचबरोबर एखाद्या चित्रपटात आयटम नंबर करायचा असेल तर त्याची फी 3 कोटी रुपये आहे.

Leave a Reply