जेव्हा कंगना रणौत झाली एका उप्स मोमेंटची शिकार, तेव्हा ब्राचा आतील भाग कॅमेऱ्यात कैद झाला.

मनोरंजन

कंगना रणौतला सिनेसृष्टीत दमदार अभिनयासाठी ओळखले जाते. तिने तिच्या कारकिर्दीत एकापेक्षा एक उत्तम भूमिका साकारल्या आहेत. बॉलिवूडमध्ये आपले नशिब आजमावण्यासाठी आलेल्या कंगना रणौतला प्रयत्नांची पराकाष्ठा करावी लागली.

   

बॉलिवूडची क्विन असलेली कंगना राणौत अनेकदा तिच्या वादग्रस्त वक्तव्यांमुळे चर्चेत असते, कंगना रणौत तिच्या बोल्ड आणि दबंग अवतारासाठी ओळखली जाते, कंगना आपले मन बोलण्यात कधीच मागे हटत नाही.

कंगना रणौत प्रत्येक मुद्द्यावर मनमोकळेपणाने बोलत असते.ज्यामुळे तिला अनेकदा ट्रोलिंगला बळी पडावे लागले आहे आणि अनेक वेळा चाहत्यांनी तिच्या निर्दोष स्टाईलसाठी तिच्यावर खूप प्रेम केले आहे. आज बॉलीवूड मध्ये अनेक अभिनेत्री आहेत पण कंगना राणौतचा विचार केला तर, त्या सर्व काही हिरोईन कंगना समोर फिक्या आहेत.

हे वाचा:   राखी सावंतच्या ड्रायव्हरने केली चोरी, अभिनेत्रीचे पैसे आणि फोन घेऊन फरार, शेवटी राखीला रिक्षातून फिरावे लागले....

कंगना खूपच स्टायलिश आहे, कधी भारतीय महिला बनून सलवार सूटमध्ये कहर करते तर कधी बोल्ड कपडे घालून सोशल मीडियावर आगपाखड करते.अशी अभिनेत्री एका उप्स मोमेंटची बळी ठरली आहे.

काही दिवस जुना व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे, जेव्हा कंगना विमानतळावरून बाहेर पडत होती, त्यावेळी तिने तिच्या शर्टची बटणे काढून टाकली आणि ती थोडी स्टायलिश दिसली पण तिने शर्टाखाली जे कपडे घातले होते ते खूपच ट्रान्सफर होते आणि सर्व काही कॅप्चर झाले होते.

अभिनेत्रीला तिच्या कपड्यांमुळे अनेकवेळा सामोरे जावे लागते, ही काही पहिलीच वेळ नाही जेव्हा एखादी अभिनेत्री तिच्या ड्रेसमुळे ट्रोलिंगची शिकार झाली असेल.

Leave a Reply