लग्न झाल्यानंतरही हृतिकचे कंगनासोबत होते रिलेशन, कंगनाने खुलासा केला होता- ‘जमिनीवर झोपूनच….’

मनोरंजन

चित्रपट अभिनेत्री कंगना राणौतने आपल्या चित्रपट कारकिर्दीला लहानपणापासून सुरुवात केली होती. त्यांनी त्यांच्या काळात सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत. पण कंगना रनौत तिच्या स्पष्टवक्ते वक्तव्यांमुळे चर्चेत राहते. कंगना राणौतलाही सोशल मीडियावर अनेकदा ट्रोल व्हावे लागले आहे. कंगना राणौतच्या वैयक्तिक आयुष्याविषयी बोलायचे झाले तर, चित्रपट अभिनेता हृतिक रोशनसोबतच्या तिच्या अफेअरची बरीच चर्चा झाली आहे.

   

हृतिक रोशन आणि कंगना रणौत यांच्यात सोशल मीडियावर बरीच चर्चा झाली आहे. 2013 मध्ये रिलीज झालेल्या क्रिश 3 चित्रपटादरम्यान त्यांच्या नात्याची सुरुवात झाल्याचे बोलले जात आहे. चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान हे दोन्ही कलाकार एकमेकांच्या इतके जवळ आले की त्यांच्या अफेअरच्या चर्चा उघडपणे होऊ लागल्या. असे म्हणतात की कंगना रणौतला तिच्या तरुणपणापासूनच हृतिक रोशन खूप आवडायचा.

हृतिक रोशन तिच्या आवडत्या कलाकारांपैकी एक होता. जेव्हा तिला हृतिक रोशनसोबत काम करण्याची संधी मिळाली. त्यामुळे ती हृतिकच्या प्रेमात पडली. 2014 मध्ये हृतिक रोशनने सुझानला घटस्फोट दिल्यानंतर चाहत्यांनी कंगनाला यासाठी जबाबदार धरले होते.

हे वाचा:   अवॉर्ड शो मध्ये कोणीतरी रणवीर सिंगच्या गालावर मारली जोरदार झापड, व्हिडिओ वायरल

कंगना राणौतने एका मुलाखतीदरम्यान खुलासा केला होता की, तिच्यासोबतच्या अफेअरदरम्यान हृतिक रोशनने पत्नीसोबतचे नाते तोडण्याचा निर्णय घेतला आणि घटस्फोट घेतला. त्यानंतर तिच्या वाढदिवसाला त्याने जमिनीवर पडून डान्स केला. यासोबतच कंगनाने हृतिकवर आरोप केला होता की, तो तिला वेडा सिद्ध करायचा आहे.

त्यामुळे काही लोकांनी हे नाते आरामात चालवण्याची धमकीही दिली. कंगनाने सांगितले की, प्रसिद्ध गीतकार जावेद अख्तर यांनी तिला हृतिकची माफी मागायला आणि नातेसंबंध शांत ठेवण्यास सांगितले होते. त्यामुळे त्यांची सोशल मीडियावरही चर्चा झाली होती.

बॉलीवूडची सुंदर आणि स्पष्टवक्ते अभिनेत्री कंगना राणौत बद्दल आपल्या सर्वांना माहिती आहे! ती आपले मत उघडपणे मांडते! तिच्याबद्दल असे म्हटले जाते की ती स्पष्टवक्ता आहे आणि तिच्या मनात जे असेल ते ती सर्वांसमोर बोलते. कंगना राणौतचे आयुष्य वादांनी भरलेले आहे. यामध्ये कंगना आणि हृतिक रोशनचे अफेअर असतानाही वाद झाला होता. त्यावेळी हृतिक रोशन आणि कंगनाच्या अफेअरनेही बरीच चर्चा केली होती! हृतिक रोशनचे नातेही बिघडले!

हे वाचा:   काम देतो असे सांगून ऑफिस मध्ये बोलावले..आणि अं’गावरचे पूर्ण कपडे काढण्यास सांगितले..या प्रसिद्ध अभिनेत्रीने केला खुलासा

हृतिक रोशनने सुझानशी लग्न केले होते! सुझैन आणि हृतिक रोशन यांचे प्रेमविवाह झाले होते आणि ते बरेच दिवस एकमेकांसोबत होते! कंगना हृतिक रोशनच्या आयुष्यात आल्यापासून हृतिक रोशन आणि सुझानचे नाते बिघडले. सुझैनने हृतिक रोशनला घटस्फोट दिला” मात्र, नंतर कंगना आणि हृतिक रोशनमधील अंतरही वाढले आणि वाद खूप वाढला. या नात्यात कंगनाने हृतिक रोशनबद्दल अनेक खुलासे केले.

हृतिक रोशनबद्दल कंगनाने सांगितले की, दोघेही क्रिश दरम्यान भेटले होते आणि हृतिक रोशन नेहमीच कंगनाच्या मागे होता! त्याला तिला डेटवर घेऊन जायचे होते. कंगना म्हणाली की, आमची मैत्री तेव्हा फारशी नव्हती! पण हृतिक रोशनच्या मागे होता, त्याला भेटायचे आहे असे तो म्हणत राहायचा! माझा वाढदिवस असला की तो जमिनीवर पडून डान्स करायचा! मला वेडा ठरवायचा होता असा आरोपही कंगनाने केला आहे. कारण ब्रेकअपनंतर हृतिक रोशनने कंगनावर केले होते असे आरोप.

Leave a Reply