लाल रंगाचा हॉट आउटफिट घालून शमिता शेट्टीने वाढवले ​​सोशल मीडियाचे तापमान, फोटो पाहून तुम्ही म्हणाल हिला तर…

मनोरंजन

बॉलीवूड अभिनेत्री शिल्पा शेट्टीची बहीण शमिता शेट्टी हिला कोणत्याही परिचयाची गरज नाही, जरी तिने अनेक बॉलीवूड चित्रपटांमध्ये काम केले आहे, परंतु तिच्या बहुतेक चित्रपटांनी बॉक्स ऑफिसवर काही कमाल दाखवली नाही, ज्यामुळे ती जवळजवळ चित्रपटसृष्टीपासून दूर आहे.

   

शमिता शेट्टी पुन्हा एकदा टेलिव्हिजनच्या बहुचर्चित आणि वादग्रस्त रिअॅलिटी शो बिग बॉसच्या 15 व्या सीझनमध्ये टीव्ही स्क्रीनवर दिसली, ज्यामध्ये तिने तिच्या चाहत्यांची मनं जिंकली.आम्ही तुम्हाला सांगतो की, शमिता शेट्टीचे नाव अशा बॉलीवूड अभिनेत्रींमध्ये समाविष्ट केले पाहिजे जे सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असतात आणि तिच्या वैयक्तिक आणि व्यावसायिक जीवनाबद्दल अनेक गोष्टी तिच्या चाहत्यांसाठी शेअर करत असतात.

याच कारणामुळे ती सोशल मीडियावर तिच्या चाहत्यांमध्ये नेहमीच चर्चेत असते. मात्र पुन्हा एकदा शमिता शेट्टी सोशल मीडियावर चर्चेचा विषय ठरली आहे.

हे वाचा:   राखी सावंतच्या ड्रायव्हरने केली चोरी, अभिनेत्रीचे पैसे आणि फोन घेऊन फरार, शेवटी राखीला रिक्षातून फिरावे लागले....

त्यामागचे कारण आहे तिचे फोटोज.अलिकडेच शमिता शेट्टीने तिच्या इंस्टाग्रामवर तिचे काही फोटो शेअर केले आहेत, जे तिच्या चाहत्यांच्या हृदयाची धडधड खूप वेगात घेत आहेत, या ताज्या फोटोंमध्ये शमिता शेट्टीने लाल रंगाचा ड्रेस परिधान केला आहे.

रेड कलरच्या कोट पँटमध्ये अभिनेत्री खूपच सुंदर दिसत आहे. तिचा हा बोल्ड अवतार इंटरनेटवर चांगलाच पसंत केला जात आहे. मोकळे केस आणि लाल लिपस्टिकने तिच्या लुकमध्ये भर घातली आहे.

आता शमिता शेट्टीच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोला, ती शेवटची बिग बॉसच्या 15 व्या सीझनमध्ये दिसली होती, त्यानंतर तिच्याकडे अद्याप कोणताही प्रोजेक्ट नाही, आम्ही तुम्हाला सांगतो की शमिता शेट्टी सध्या सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे. तिचे इंस्टाग्राम तिच्या बोल्ड आणि जबरदस्त फोटोंनी भरलेले आहे.

शमिता शेट्टी अनेकदा तिच्या इंस्टाग्रामवर तिची बोल्ड स्टाईल शेअर करून लाखो चाहत्यांना आश्चर्यचकित करते, म्हणूनच इंस्टाग्रामवर तिची फॅन फॉलोइंग खूप जास्त आहे.

Leave a Reply