चित्रपटाच्या सेटवर या अभिनेत्रीच्या प्रेमात पडलेल्या सुपरस्टार सुर्याने थाटामाटात केले लग्न, पाहा फोटो

मनोरंजन

दक्षिण भारतीय चित्रपटसृष्टीतील लोकप्रिय अभिनेता सूर्या शिवकुमारची चाहत्यांमध्ये खास ओळख आहे. सूर्य शिवकुमार हे सामान्यतः सूर्य म्हणून ओळखले जातात. सुर्याने चित्रपटांमधील उत्कृष्ट अभिनयाच्या जोरावर सर्वांची मने जिंकली आहेत. त्याचा अभिनय लोकांना खूप आवडतो.

   

23 जुलै 1975 रोजी चेन्नईमध्ये जन्मलेला 47 वर्षीय सूर्या दीर्घकाळापासून फिल्मी दुनियेत सक्रिय आहे. देशभरात त्यांचे चाहते आहेत. सुर्याने आपल्या दमदार अभिनयासाठी अनेक पुरस्कार पटकावले आहेत. अनेकदा तो त्याच्या चित्रपटांमुळे प्रसिद्धीच्या झोतात येतो, तरीही आज आम्ही तुम्हाला त्याच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल सांगणार आहोत.

47 वर्षीय सूर्याचे लग्न झाले आहे. त्यांच्या पत्नीचे नाव ज्योतिका आहे. कृपया सांगा की ज्योतिका देखील एक अभिनेत्री आहे. तिने दक्षिण भारतीय चित्रपटांमध्ये कन्नड, मल्याळम, तेलगू चित्रपटांमध्ये काम केले आहे, तर हिंदी चित्रपटसृष्टीतही तिने आपली आवड पसरवली आहे. सुर्या आणि ज्योतिका यांची पहिली भेट चित्रपटाच्या सेटवर झाली होती.

हे वाचा:   अखेर आकाश ठोसरने दिली प्रेमाची कबुली; म्हणाला रिंकू आणि मी लवकरच....

तुम्हाला सांगूया की सुर्या आणि ज्योतिका यांची पहिली भेट ‘पूवेलम केट्टुपर’ चित्रपटाच्या सेटवर झाली होती. या चित्रपटात दोघांनी एकत्र काम केले होते. एकत्र काम करत असताना दोघांमध्ये चांगले नाते निर्माण झाले. 90 च्या दशकाच्या उत्तरार्धात दोघेही चित्रपट जगतात नवीन होते. या चित्रपटानंतर दोघेही पुन्हा एकत्र दिसले. विशेष म्हणजे सुर्या आणि ज्योतिका या जोडीने मोठ्या पडद्यावर सुमारे सात चित्रपटांमध्ये काम केले आहे.

पहिल्या चित्रपटानंतर सुरिया आणि ज्योतिका पुन्हा भेटले. ज्योतिकाने तिच्या असिस्टंटला सूर्याला फोन करायला सांगितल्याचं सांगण्यात येत आहे. इथून दोघांमध्ये सुरू झालेले नाते आजतागायत सुरू आहे. यानंतर दोघेही अनेकदा भेटू लागले.

‘काका काका’ चित्रपटादरम्यान दोघांचे अफेअर सुरू झाल्याचे बोलले जाते. या चित्रपटासाठी सुर्याचे नाव ज्योतिकाने निर्मात्यांना सुचवले होते. हा चित्रपट 2003 साली प्रदर्शित झाला होता. याचे दिग्दर्शन गौतम मेनन यांनी केले होते. काही वर्षांच्या प्रेमकथेचे रुपांतर पुन्हा लग्नात झाले. 11 सप्टेंबर 2006 रोजी सुर्या आणि ज्योतिका यांचे लग्न थाटामाटात झाले. आज दोघांच्या लग्नाचा 16 वा वाढदिवस आहे.

हे वाचा:   I.P.S विश्वास नागरे पाटील यांच्या गावाकडच्या घराची झलक, पहा फोटो....

लग्नानंतर सूर्या आणि ज्योतिका १६ वर्षे एकत्र आहेत. लग्नानंतर हे दोन्ही कलाकार दोन मुलांचे पालक झाले. जोडप्याच्या मुलीचे नाव दिया आहे आणि मुलाचे नाव देव आहे

Leave a Reply