श्वेता तिवारीने उघडले तिच्या बेडरूमचे गुपित,म्हणाली माझा नवरा नेहमी मला उलट करून….

मनोरंजन

सोशल मीडियावर श्वेता तिवारीचा बोलबाला असतो. कधी ती तिच्या हॉट फोटोंमुळे तर कधी तिच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे चर्चेत असते. टीव्ही अभिनेत्री श्वेता तिवारी आज पुन्हा सोशल मीडियावर धुमाकूळ घालत आहे. अभिनेत्री श्वेता तिवारीचे सौंदर्य जुन्या वाइनप्रमाणेच सुधारत आहे. अभिनेत्री श्वेता तिवारीने टीव्ही इंडस्ट्रीपासून बॉलिवूडमध्येही काम केले आहे.

   

ते त्यांच्या सौंदर्यासाठी ओळखले जातात. त्याचबरोबर अभिनेत्री श्वेता तिवारी तिच्या उत्कृष्ट अभिनयासोबतच तिच्या फॅशन सेन्समुळेही चर्चेत असते. भारतीय पोशाख असो किंवा वेस्टर्न श्वेता प्रत्येक ड्रेसमध्ये ग्लॅमरस दिसते. अभिनेत्री श्वेता तिवारीने तिच्या प्रेरणा या व्यक्तिरेखेने लोकांच्या मनात एक खास ओळख निर्माण केली. आजही लोक त्यांना प्रेरणा या नावाने स्मरण करतात. अभिनेत्री श्वेता तिवारी तिचे एकापेक्षा एक फोटो इंटरनेटवर शेअर करत असते.ज्यामध्ये ती खूपच हॉट दिसत आहे. आणि चाहत्यांना तिचे हे फोटो खूप आवडतात.

हे वाचा:   कलियुग चित्रपटातील हि अभिनेत्री रातोरात बनलेली सुपरस्टार; आताची अवस्था बघून तुम्हालाही वाईट वाटेल....

अभिनेत्री श्वेता तिवारीचा फोटो व्हायरल होत आहे. सध्या अभिनेत्री श्वेता तिवारीचा असा एक फोटो व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये ती वधू बनली आहे. लाल रंगाच्या जोडीमध्ये अभिनेत्री खूपच सुंदर दिसत आहे. सध्या श्वेता तिवारीचा एक फोटो व्हायरल होत आहे ज्यामध्ये श्वेता लाल रंगाच्या पेअरमध्ये दिसत आहे.

अभिनेत्रीने सोनेरी रंगाचे हेवी ज्वेलरी परिधान केली आहे. ज्यामध्ये ती खूपच सुंदर दिसत आहे. श्वेता तिवारीचा हा फोटो चाहत्यांना खूप आवडला आहे. अभिनेत्रीचे छायाचित्र मेरे डॅड की दुल्हनच्या सेटवरील आहे, जिथे ती मालिकेत वरुण बडोलासोबत लग्न करताना दिसली होती.

श्वेता तिवारीचे पहिले लग्न 1998 मध्ये राजा चौधरीसोबत झाले होते. त्यानंतर श्वेता एका मुलीची आई झाली. तथापि, त्यांचे लग्न फार काळ टिकले नाही आणि 14 वर्षांनी त्यांचा घटस्फोट झाला. त्यानंतर अभिनेत्रीने अभिनव कोहलीसोबत दुसरे लग्न केले, त्यानंतर श्वेता एका मुलाची आई झाली.

हे वाचा:   रीमा लागू यांची मुलगी अप्सरासारखीच सुंदर, सौंदर्याच्या बाबतीत बॉलिवूड अभिनेत्रींना देते स्पर्धा

पण त्यांचे लग्न अधिक काळ टिकले नाही आणि दोघेही वेगळे झाले.तुम्हाला सांगतो की श्वेता तिवारी 41 वर्षांची आहे, यानंतरही ती भल्याभल्यांना मारत आहे. श्वेताची मुलगी पलक तिवारी आणि श्वेता यांच्यात काही फरक नाही. श्वेता आणि पलक यांना पाहून कोणीही म्हणू शकत नाही की दोघेही आई आणि मुलगी आहेत. श्वेताचा फिटनेस पाहून लोक उसासे टाकू लागतात, तेच चाहतेही तिच्या लूकचे कौतुक करताना थकत नाहीत.

Leave a Reply