बाईक नाही तर शेतात ट्रॅक्टर चालवताना दिसला धोनी.. पहा फोटो….

मनोरंजन

टीम इंडियाचा माजी दिग्गज कर्णधार एमएस धोनी सोशल मीडियावर फारसा सक्रिय नसतो. त्याची पत्नी साक्षी धोनीच्या इन्स्टाग्राम हँडलवरून त्याचे लेटेस्ट फोटो आणि व्हिडिओ दिसत आहेत, पण अलीकडेच धोनीने त्याच्या इंस्टाग्राम हँडलवर २५ महिन्यांनंतर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे. शेअर केलेल्या व्हिडिओमध्ये धोनी बाईक किंवा कार नाही तर ट्रॅक्टर चालवताना दिसत आहे. त्याच्या या व्हिडिओने चाहत्यांची मने जिंकली आहेत.

   

टीम इंडियाचा माजी कर्णधार धोनीचा हा व्हिडिओ प्रचंड व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये तो कार किंवा बाईक नव्हे तर मैदानात ट्रॅक्टर चालवताना दिसत आहे. सोशल मीडियापासून सहसा दूर राहणाऱ्या माहीने ८ फेब्रुवारी २०२३ रोजी शेतात नांगरणी करणारा एक व्हिडिओ शेअर केला होता, ज्यामध्ये त्याने कॅप्शनमध्ये लिहिले होते की काहीतरी नवीन शिकून चांगले वाटले, परंतु हे काम पूर्ण करण्यासाठी खूप वेळ लागला. या व्हिडिओवर चाहत्यांच्या भरघोस प्रतिक्रिया येत आहेत.

हे वाचा:   उर्फी जावेदचा हा असा अवतार पाहून प्रेक्षकांना हसू आवरले नाही.. ड्रेस आहे की फक्त जाळी.?

जानेवारी 2021 मध्ये धोनीने शेवटचा जो व्हिडिओ अपलोड केला होता तोही त्याच्या फॉर्मचाच होता. या व्हिडीओच्या कॅप्शनमध्ये त्यांनी लिहिले की, मी शेतात गेलो तर बाजारात एकही स्ट्रॉबेरी शिल्लक राहणार नाही.

धोनीने आधीच आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटला अलविदा केला आहे, मात्र तो आता आयपीएलमध्ये खेळताना दिसत आहे. धोनी यंदाचा आयपीएलचा शेवटचा हंगाम खेळणार असल्याचे वृत्त आहे. 41 वर्षांचा धोनी यावेळी चेन्नई सुपर किंग्जचे नेतृत्व करताना दिसणार आहे. त्यासाठी त्यांनी तयारीही सुरू केली आहे.

Leave a Reply