या आहेत देशातील सर्वात सुंदर IAS महिला अधिकारी…लोकप्रिय स्मिता सभरवाल यांचे फोटो बघा..

ट्रेंडिंग

नमस्कार मित्रांनो,

   

आयएएसची कहाणी तरुणांसाठी एखाद्या प्रेरणेपेक्षा कमी नाही. आज आम्ही तुम्हाला अशाच IAS ची गोष्ट सांगणार आहोत जी देशातील सर्वात सुंदर IAS आहे. ब्युटी विथ ब्रेन अशी ओळख असलेल्या या आयएएसचे नाव स्मिता सभरवाल आहे. तुम्हाला सांगतो की सोशल मीडियावर त्याची खूप मोठी फॅन फॉलोइंग आहे.

स्मिता सभरवाल यांना पीपल ऑफिसर म्हटले जाते आणि त्यांच्या मेहनतीमुळे त्यांनी मोठे पद मिळवले आहे. आजच्या काळात देशभरातील लोक त्यांना ओळखतात.

माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की स्मिता सभरवाल ही 2000 सालची टॉपर आहे आणि तिने 2000 मध्ये चौथी रँक मिळवली होती. स्मिता सभरवाल या कर्नल पीके दास, निवृत्त लष्करी अधिकारी आणि पुर्वी दास यांच्या कन्या आहेत.

स्मिता सभरवाल ही 2000 सालची टॉपर आहे. तिने 9वी पर्यंतचे शिक्षण हैदराबादमधून केले आहे कारण त्याचे वडील आर्मी ऑफिसर होते, त्यामुळे वेगवेगळ्या ठिकाणी राहून त्यांनी आपले शिक्षण पास केले आहे. पहिल्याच प्रयत्नात पराभूत झाला, पण दुसऱ्याच प्रयत्नात यूपीएससीसारखी परीक्षा उत्तीर्ण झाली.

हे वाचा:   स्त्री सोबत फक्त ही १ गोष्ट करा..कोणतीही स्त्री तुम्हाला नाही म्हणणार नाही..बऱ्याच पुरुषांना हे माहित नसते..जाणून घ्या..

आजपर्यंत जिथे जिथे पोस्टिंग झाली तिथे त्यांनी खूप नाव कमावलं आहे. आता तिचे नाव लोक अधिकारी वाली झाले आहे आणि ती जिथे जाते तिथे तिला खूप प्रेम मिळते. लोक तिचा खूप आदर करतात.

स्मिता ही देशातील सर्वात सुंदर आयएएस अधिकारी मानली जाते, तसेच तिच्या सौंदर्यासोबतच तिच्या चांगल्या कामांसाठीही तिचे खूप कौतुक केले जाते.

स्मिताने तेलंगणा कॅडरमधून आयएएस प्रशिक्षण घेतले होते. नियुक्तीनंतर त्या चित्तूरमध्ये उपजिल्हाधिकारी राहिल्या. त्या कडपाह ग्रामीण विकास संस्थेच्या प्रकल्प संचालक, वारंगलचे महापालिका आयुक्त आणि कर्नूलच्या सह जिल्हाधिकारी म्हणून कार्यरत आहेत. स्मिता यांची तेलंगणातील वारंगल, विशाखापट्टणम, करीमनगर आणि चित्तूर येथे नियुक्ती करण्यात आली होती. त्यांना सर्वत्र खूप मान मिळाला.

हे वाचा:   किन्नरांची सुहा'गरात्र सुद्धा असते आणि ते त्यासाठी अशाप्रकारे करतात...जाणून घ्या किन्नरांचे लग्न आणि सुहागरात्र रहस्य..

आयएएस स्मिता या तेलंगणाच्या मुख्यमंत्री कार्यालयात नियुक्त झालेल्या पहिल्या महिला आयएएस अधिकारी आहेत. स्मिताचा विवाह आयपीएस अधिकारी डॉ. अकुण सभरवाल (IPS अकुण सभरवाल) यांच्याशी झाला आहे. त्यांना नानक सभरवाल आणि भुविश ही दोन मुले आहेत. स्मिता सभरवाल यांची सोशल मीडियावर चांगलीच चर्चा आहे. त्यांची कार्यशैली आणि गरिबांना मदत करण्याची तळमळ कौतुकास्पद आहे.

त्यांचा संघर्ष आणि प्रामाणिकपणामुळे त्या लोकांमध्ये खूप लोकप्रिय झाल्या आहेत. स्मिता यांची दबंग शैली पाहून लोक त्यांचा खूप आदर करतात.

Leave a Reply