aashish vidyarthi second wedding

आशिष विद्यार्थीच्या दुसऱ्या लग्नानंतर पहिली बायकोला बसला ४४० चा करंट; सोशल मीडियावर केलं दुःख व्यक्त….

मनोरंजन

बॉलीवूड अभिनेता आशिष विद्यार्थी याने यापूर्वीही त्याच्या चाहत्यांना आश्चर्यचकित केले आहे. वयाच्या 60 व्या वर्षी त्यांनी दुसरे लग्न केले. या लग्नाचा आशिषच्या चाहत्यांनाच नव्हे तर त्याची पहिली पत्नी पीलू विद्यार्थी (राजोशी बरुआ) यांनाही अचानक धक्का बसला आहे. राजोशी यांनी आपल्या मनातील भावना सोशल मीडियावर व्यक्त केल्या आहेत. आपल्या आयुष्यातील सर्व काही उध्वस्त झाल्याचे तिने सांगितले आणि या असुरक्षित क्षणी तिने सोशल मीडियाचा आधार घेतला.

   

लग्नाची बातमी सगळ्यांनाच धक्का देणारी होती. मात्र या बातमीने आशिषची पहिली पत्नी राजोशी हिच्यावर खळबळ उडाली आहे. राजोशीने इंस्टाग्रामवर काही गूढ पोस्ट टाकल्या आहेत, ज्यात त्यांची मनस्थिती स्पष्टपणे दिसून येते. राजोशी स्वतःवर नियंत्रण ठेवण्याचा प्रयत्न करत आहे असे दिसते.

राजोशी यांनी त्यांच्या पोस्टमध्ये लिहिले, “योग्य व्यक्ती तुम्हाला त्यांच्यासाठी काय म्हणायचे आहे हा प्रश्न तुम्हाला कधीच विचारणार नाही. तो फक्त त्या गोष्टी करेल ज्या त्याला माहित आहेत की तुमच्यासाठी महत्वाचे आहे आणि तुम्हाला दुखापत होईल. हे लक्षात ठेव.

हे वाचा:   20 वर्षांचे लग्न मोडून अर्जुन 15 वर्षांनी लहान असलेल्या परदेशी मुलीच्या प्रेमात पडला; लग्न न करताच बनवले आई..!

दुसर्‍या पोस्टमध्ये राजोशी यांनी लिहिले, “कदाचित तुम्ही खूप विचार केला असेल आणि संशयावर आधारित निर्णय घेतला असेल. हे देखील असू शकते की तुमच्या मनात स्पष्टता नाही आणि तुम्ही अस्पष्ट आहात. तुमच्या जीवनात शांतता आणि स्थिरता येईल. तुम्ही आत्तापर्यंत खूप काही सहन केले आहे आणि आता धन्य होण्याची वेळ आली आहे. तू ते घेण्यास पात्र आहेस.”

असे सांगितले जात आहे की आशिष आणि राजोशीचे लग्न खूप झाले आहे आणि त्यांच्यात घटस्फोटाची कोणतीही बातमी नाही. त्यांचा एक मुलगा 23 वर्षांचा आहे. आशिषची दुसरी पत्नी बिझनेस वुमन असून ती कोलकाता येथे व्यवसाय करते.

या वादग्रस्त घटनेचा आशिष विद्यार्थ्याच्या जीवनावर खोलवर परिणाम झाला. या घटनेनंतर त्याने सोशल मीडियावर जाऊन आपल्या भावना व्यक्त करण्याचा निर्णय घेतला आहे. हे दर्शविते की सोशल मीडिया हे आजकाल लोकांसाठी एक माध्यम बनले आहे जे त्यांना त्यांच्या भावना व्यक्त करण्याची आणि त्यांच्या जीवनाबद्दल बोलण्याची संधी देते.

हे वाचा:   वॉचमनच्या नोकरीपासून ते यशस्वी अभिनेत्यापर्यंत, पहा नवाजुद्दीन सिद्दीकीचे कधीही न पाहिलेले फोटो....

आशिष विद्यार्थीच्या दुसऱ्या लग्नाच्या घटनेचा परिणाम त्याच्या पहिल्या पत्नीसह त्यांच्या मुलावरही झाला आहे. या प्रकारच्या परिस्थितीमुळे कुटुंबातील सदस्यांमध्ये संवेदनशीलता आणि संशय वाढू शकतो. त्यामुळे अशा समस्यांवर तोडगा काढण्यासाठी सर्व सदस्यांमध्ये संवाद आणि सहमती महत्त्वाची आहे.

आशिष विद्यार्थ्याच्या दुसऱ्या लग्नाच्या घटनेने बॉलिवूड आणि सोशल मीडियावर चांगलीच खळबळ उडाली आहे. या घटनेने सामाजिक संस्कारांबद्दल प्रश्न निर्माण केले आहेत आणि आधुनिक समाजात विवाह आणि कौटुंबिक गोष्टींकडे कसे पाहिले जाते याबद्दल लोकांना विचार करायला लावला आहे.

शेवटी, अशा कौटुंबिक समस्यांमध्ये, संवेदनशीलता, तडजोड आणि संवाद महत्त्वाचा असतो. कुटुंबातील सदस्यांनी एकमेकांच्या भावनांचा आदर केला पाहिजे आणि त्याच वेळी, समस्यांवर उपाय शोधण्यासाठी सहकार्य केले पाहिजे. सोशल मीडियानेही संवेदनशीलता आणि सहकार्याची भावना जपली पाहिजे जेणेकरून लोकांना त्यांच्या भावना मोकळेपणाने मांडता येतील आणि त्यांच्या शंका समजून घेता येतील.

Leave a Reply