sarkari school boy singing

हिरो निघाला सरकारी शाळेचा मुलगा, मस्त स्टाईलमध्ये गायले असे गाणे, पहा विडिओ….

ट्रेंडिंग

मुलं मनापासून खरी असतात. ते जे काही काम करतात ते मनापासून करतात. त्यांना त्यांचे प्रत्येक काम खूप आनंदात करायला आवडते. यामुळेच मुले जेव्हा नाचतात किंवा गाणी गातात तेव्हा ते खूप गोंडस आणि सुंदर दिसतात. तुम्हीही अनेक मुलांना गाणी गाताना ऐकले असेल. त्यापैकी काही अत्यंत कुशल आहेत. त्यांची गाणी गाण्याची शैली सर्वात अनोखी आहे. आज आम्ही तुम्हाला अशाच एका मुलाची ओळख करून देणार आहोत.

   

खरं तर, आजकाल एक लहान मूल त्याच्या गोंडस गाण्यासाठी सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहे. या व्हायरल व्हिडीओमध्ये एक बालक आपल्या शाळेबाहेर उभे राहून मनापासून गाणे म्हणत असल्याचे दिसून येते. मुलाने ‘मान मेरी जान’ हे गाणे अतिशय गोंडस पद्धतीने गायले आहे. त्याला गाण्याचे सूर जुळता येत नसले तरी तो प्रयत्न करतो. हे गाणे तो पूर्ण उत्कटतेने गातो. याशिवाय तिचा आवाजही खूप गोड आणि गोंडस वाटतो.

हे वाचा:   ज्या पुरूषांना महिलांची हि ३ रहस्ये माहित आहेत.. यांना कोणतीच स्त्री धोका देऊ शकत नाही.. चाणक्य नीती..

हे मूल गाऊ लागलं की रात्रंदिवस फक्त ऐकत राहा असं वाटतं. मुलाच्या पाठीमागे शाळा दिसत असून त्याचा गणवेश पाहता हा सरकारी शाळेचा व्हिडिओ असल्याचे दिसते. अनेकदा सरकारी शाळांमध्ये शिकणारी गरीब मुलेही खूप हुशार निघतात. हे मूल हे त्याचे ताजे उदाहरण आहे. मनोरंजक गोष्ट अशी आहे की मुलाला गाण्याचे संपूर्ण बोल उत्तम प्रकारे आठवतात. आजकाल सर्व मुलांची ही अवस्था आहे. त्यांना अभ्यासाशी संबंधित गोष्टी आठवत नसतील, पण गाण्याचे बोल त्यांना पूर्णपणे आठवतात.

या गोंडस मुलाचा गाणे गातानाचा व्हिडिओ सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म इन्स्टाग्रामवर r_h_chauhan नावाच्या आयडीने शेअर केला आहे. हा व्हिडिओ आतापर्यंत ४ कोटींहून अधिक लोकांनी पाहिला आहे. याशिवाय 4 लाखांहून अधिक लोकांनी या व्हिडिओला लाईक केले आहे. या व्हिडिओवर लोकांच्या रोचक प्रतिक्रियाही येत आहेत. एक व्यक्ती म्हणाली, “हे गाणे गाण्यासाठी या मुलाकडे यकृत असणे आवश्यक आहे.” दुसरी व्यक्ती म्हणाली, “हे मूल आयुष्यात खूप पुढे जाईल.” मग एक कमेंट येते “हा मुलगा मोठा होऊन बॉलीवूडमध्ये अनेक हिट गाणी किंवा चित्रपट देऊ शकतो.” याशिवाय अनेकजण मुलाच्या आवाजाचे कौतुक करू लागले. चला तर मग क्षणाचाही विलंब न लावता मुलाचा हा व्हिडिओ पाहूया.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by R H Chauhan (@r_h_chauhan)

तसे, मुलाचे हे गाणे तुम्हाला कसे वाटले, आम्हाला कमेंट मध्ये सांगा. यासोबतच तुम्हाला व्हिडिओ आवडला असेल तर तो सोशल मीडियावर शेअर करायला विसरू नका. जेणेकरून अधिकाधिक लोक यापासून प्रेरणा घेऊन त्यांचे कौशल्य सोशल मीडियावर शेअर करू शकतील.

Leave a Reply