rashmika mandana new look

रातोरात बदलला रश्मीका मंदानाचा लुक; कोणी बेबी डॉल म्हटले तर कोणी केले ट्रॉल, पहा झक्कास फोटोस….

मनोरंजन

साऊथ इंडस्ट्रीतील टॉप अभिनेत्री रश्मिका मंदान्ना आज कोणत्याही ओळखीवर अवलंबून नाही. रश्मिका मंदान्ना हिने प्रथम साऊथ इंडस्ट्रीत मोठे स्थान मिळवले. यानंतर ती बॉलिवूड इंडस्ट्रीत नाव कमवण्यात व्यस्त आहे. रश्मिका मंदान्ना ‘नॅशनल क्रश’ म्हणूनही ओळखली जाते. तिची फॅन फॉलोइंग खूप मजबूत आहे आणि आतापर्यंत ती अनेक ब्लॉकबस्टर चित्रपटांचा भाग आहे.

   

आता नुकतेच रश्मिका मंदान्नाचे असे काही फोटो समोर आले आहेत ज्यात तिचा रंग पूर्णपणे बदललेला दिसत आहे. इतकंच नाही तर चाहत्यांनी रश्मिकाचे हे फोटो पाहिल्याने अनेक लोक तिला अमिताभ बच्चन यांची नात आराध्या बच्चनची कॉपीही सांगत आहेत. चला तर मग पाहूया रश्मिका मंदान्नाचा लेटेस्ट लूक…

व्हायरल होत असलेल्या फोटोमध्ये रश्मिका मंदान्ना खूपच वेगळी असल्याचे दिसून येते. तिने तिचे लेटेस्ट फोटोशूट करून सर्वांना आश्चर्यचकित केले. रश्मिकाचा हा आतापर्यंतचा सर्वात वेगळा लूक आहे ज्यामध्ये ती बेबी डॉलसारखी दिसत आहे.

हे वाचा:   ऐश्वर्या रायच्या या कृतीमुळे बीग बी नाराज; सगळ्यांसमोर सूनेवर भडकले

जिथे अनेकांना रश्मिकाचे हे पात्र खूप आवडले आहे, तर अनेकांना ते अजिबात आवडले नाही आणि त्यांना ट्रोल केले जात आहे. काही लोकांनी रश्मिकाची तुलना ऐश्वर्या राय बच्चनची मुलगी आराध्या बच्चनशीही केली.

वास्तविक, रश्मिका मंदान्नाने तिचे कोरियन ब्रँडसाठी फोटोशूट केले आहे. असे म्हटले जात आहे की नुकतीच रश्मिका कोरियन ब्रँडची ब्रँड अॅम्बेसेडर बनली असून त्यानंतर तिने हे फोटोशूट केले आहे. ज्याचे फोटो सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहेत.

रश्मिका मंदान्नाच्या कामाबद्दल बोला, तिच्याकडे अनेक चित्रपट आहेत. ती लवकरच अभिनेता रणबीर कपूरसोबत ‘पशु’ या चित्रपटात दिसणार आहे. रश्मिकाने आपल्या करिअरची सुरुवात ‘गुडबाय’ या चित्रपटातून केली होती. यानंतर ती ‘मिशन मजनू’ या चित्रपटात दिसली ज्यामध्ये तिच्यासोबत अभिनेता सिद्धार्थ मल्होत्रा ​​दिसला होता. कृपया सांगा की रश्मिका मंदान्ना लवकरच ‘पुष्पा-2’ चित्रपटात दिसणार आहे.

हे वाचा:   पुन्हा एकदा होणार आहे ऐश्वर्या रायच्या घरी नवीन पाहुण्याचं आगमन, पहा सुंदर फोटोस....

रश्मिका मंदान्नाने साऊथ चित्रपट किरिक पार्टी केली होती. यानंतर ती ‘देवदास’, ‘यजमान’, ‘डियर कॉम्रेड’, ‘सारिलेरू नेक्केवरू’, ‘अंजनी पुत्र’, ‘चमक’, ‘चलो’, ‘गीथा गोविंदम’, ‘भीष्म’सह 11 हून अधिक चित्रपटांचा भाग बनली. ‘ आणि ‘पुष्पा द राइज’. साऊथमध्ये नाव कमावल्यानंतर आता रश्मिका बॉलिवूडमध्ये नाव कमवत आहे.

रश्मिकाला अभिनयाच्या दुनियेत येण्यास कमी अवधी झाला असला तरी ती दाक्षिणात्य आणि बॉलिवूडमधील बड्या अभिनेत्रींना स्पर्धा देत आहे. इतकेच नाही तर रश्मिका मंदान्नाही कमाईच्या बाबतीत पुढे जात आहे. मीडिया रिपोर्ट्सवर विश्वास ठेवला तर, रश्मिका मंदान्ना एका चित्रपटासाठी 3 ते 4 कोटी रुपये घेते. इतकंच नाही तर पुष्पा चित्रपटानंतर त्याची फी वाढली आहे.

Leave a Reply