‘कॉमेडी सर्कस’ची ‘गंगूबाई’ आठवतेय.?, ती तुटलेल्या दातांनी १२ भाषा बोलायची, पहा सध्याचे तिचे काही फोटो….

मनोरंजन

कॉमेडी सर्कसमधील छोटी गंगूबाई आठवते का? तीच गंगूबाई जिने समोरचे दात तोडले होते आणि आपल्या जबरदस्त मराठी स्टाईलने सगळ्यांना हसवायची. आता ही गंगुबाई मोठी झाली आहे. कॉमेडी सर्कसची छोटी गंगूबाई आता पूर्णपणे बदलली आहे.

   

समोरचे तुटलेले दात, हसणारी-हसणारी, मराठी मुलगी बनलेली कॉमेडी सर्कसची छोटी गंगूबाई आता मोठी झाली आहे आणि खूप बदलली आहे.  रिअॅलिटी शोमध्ये आपल्या स्टाईलने सगळ्यांना हसवणाऱ्या या मुलीचे नाव सलोनी दैनी आहे.

ज्याचा लूक आता पूर्णपणे बदलला आहे. कॉमेडी सर्कसची गोंडस आणि लाडकी गंगूबाई आता मोठी झाली आहे आणि खूप सुंदर आणि ग्लॅमरस दिसू लागली आहे. सलोनी सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते आणि ती अनेकदा तिचे फोटो तिच्या चाहत्यांसोबत शेअर करत असते. आम्ही तुम्हाला तिचे काही लेटेस्ट फोटो दाखवतो.

हे वाचा:   'फक्त प्रमोशनसाठी लग्न करता तेव्हा....' कंगनाने बॉलिवूडच्या लोकप्रिय जोडीवर साधला निशाणा....

कॉमेडी सर्कसमध्ये छोटी गंगूबाईची भूमिका साकारणारी आणि तुटलेल्या दात्यांनी सगळ्यांना हसवणारी सलोनी दैनी तुम्हाला आठवत असेलच. सलोनी आता मोठी झाली आहे आणि ती पूर्णपणे बदलली आहे. सलोनीचा बदला घेणारा अवतार सध्या सोशल मीडियावर खूप चर्चेत आहे. सलोनीचा हा बदललेला अवतार पाहून तुम्हीही या गोंडस गंगूबाई ग्लॅमरस सलोनीच्या प्रेमात पडाल.

सलोनी दैनी आजकाल सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे आणि तिच्या बदललेल्या स्टाइलचे फोटो रोज तिच्या चाहत्यांसाठी शेअर करत असते. छोट्या गंगूबाईची भूमिका साकारणारी सलोनी आता मोठी झाली आहे. सलोनीने कॉमेडी सर्कसद्वारे प्रत्येक घराघरात आपला ठसा तर उमटवलाच, पण तिच्या जबरदस्त शैलीने लोकांची मनेही जिंकली.

सलोनीचे कॉमिक टायमिंग लोकांना खूप आवडते. सलोनी जेव्हा कधी स्टेजवर यायची तेव्हा ती लोकांना पोट धरून हसायची. 12 भाषांमध्ये वेगवेगळ्या पद्धतीने मनोरंजन करणारी सलोनी आता 21 वर्षांची आहे आणि आजही तिची फॅन फॉलोइंग तितकीच जास्त आहे.

Leave a Reply