इंटरनेटवर धुमाकूळ घालतेय जावेद जाफरींची मुलगी; तिचे बोल्ड फोटो बघून सारा आणि जानव्हीला सुद्धा विसराल.!

मनोरंजन

आपल्या देशात, स्टारकिड्सच्या बाबतीत, जवळजवळ संपूर्ण जगभरात एक अद्वितीय आकर्षण आहे. सेलिब्रिटींच्या मुलांचे आयुष्य  कसे असते हे जाणून घेण्याची नेहमीच उत्सुकता असते. जिथे शिक्षण सुरू होत आहे तिथे त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्यात काय चालले आहे हे जाणून घेण्यात प्रत्येकाला नेहमीच रस असतो. त्यांचे अफेअर आहे का, ते बॉलिवूडमध्ये कधी प्रवेश करणार किंवा इतर स्टारकिड्सपेक्षा वेगळे क्षेत्र निवडणार, असा प्रश्न सेलिब्रिटींच्या चाहत्यांनाही पडला आहे. काही स्टारकिड्स सोशल मीडियावर कमालीची सक्रिय असतात आणि फोटो आणि व्हिडिओंद्वारे त्यांच्या चाहत्यांशी नेहमीच जोडलेले असतात.

   

जरी काही स्टारकिड्स त्यांचे वैयक्तिक आयुष्य लपवण्यात विश्वास ठेवतात. आपण पाहतो की जेव्हा-जेव्हा सेलिब्रिटी मुले सोशल मीडियावर त्यांचे खाते उघडतात; सुरुवातीला लाखो घरांमध्ये त्यांचा मोठा चाहता वर्ग आहे. याचे उत्तम उदाहरण म्हणजे साऊथचे सुपरस्टार महेश बाबू आणि त्यांची पत्नी नम्रता शिरोडकर यांचे सोशल मीडियावर लाखो चाहते आहेत.

हे वाचा:   एक रात का कितना लेती हो? जेव्हा रिपोर्टरने विचारला सनी लिओनीला प्रश्न,मग सनीने केले असे काही कि

जेव्हा त्यांची सर्वात धाकटी मुलगी, 9 वर्षीय स्टारने तिचे खास क्षण सर्वांसोबत शेअर करण्यासाठी YouTube चॅनल सुरू केले; काही दिवसांतच त्यांना लाखो ग्राहक मिळाले. सिनेसृष्टीत येण्यापूर्वीच जान्हवी कपूरचा मोठा चाहता वर्ग होता. एकाधिक स्टारकिड्सच्या बाबतीत असे करणारे आम्ही पहिले आहोत. त्याच्या एका फोटोवर चाहत्यांच्या लाखो लाईक्स मिळतात.

असाच एक स्टारकीड आजकाल इंटरनेटवर दहशत निर्माण करत आहे. प्रसिद्ध कॉमेडियन आणि अभिनेता जावेद जाफरी यांच्या मुलीने नुकतेच तिचे काही फोटो सोशल मीडियावर अपलोड केले आहेत. त्याच नाव आहे अल्विया जाफरी. गेल्या अनेक दिवसांपासून तिच्या सौंदर्याची सर्वत्र चर्चा होत आहे.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Alaviaa (@alaviaajaaferi)

जावेद जाफरी यांना ४ मुले असून अल्विया ही एकुलती एक मुलगी आहे. तीन भावांची बहीण म्हणून ती खूप प्रेमाने वाढली आहे. त्याचा भाऊ मीजानने संजय लीला भन्साळी यांच्या प्रॉडक्शन हाऊसद्वारे निर्मित मलाला या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले. या चित्रपटाला अपेक्षित प्रतिसाद मिळाला नसला तरी.

हे वाचा:   चित्रपटात काम मिळवण्यासाठी शा’री’रिक सं’बंधाची मागणी ठेवली होती या 5 अभिनेत्रींसमोर.!

त्यानंतर त्यांनी हंगामा 2 मध्येही काम केले आहे. आता तिच्या वडील आणि भावाच्या पावलावर पाऊल ठेवत अल्विया बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करण्यासाठी सज्ज झाली आहे. तिचा हॉट लूक आणि बोल्ड प्रोजेक्शन पाहून तिचे चाहते तिला मोठ्या पडद्यावर पाहण्यासाठी उत्सुक आहेत. ती तिचे अनेक फोटो मीडियासोबत शेअर करत असते. तिच्या बोल्ड आणि सेक्सी स्टाइलने अनेकांना घायाळ केले आहे.ग्लॅमरस लूक आणि लाइफस्टाइलच्या बाबतीत ती अनेक बॉलिवूड अभिनेत्रींशी स्पर्धा करते. एकूणच तिचे फोटो आणि चाहत्यांना पाहता अल्विया लवकरच मोठ्या पडद्यावर दिसण्याची शक्यता आहे.

Leave a Reply