पैशांसाठी खूप लोकांसोबत रात्र घालवली आहे शर्लिन चोपडाने; म्हणाली कोणीही यायचं आणि…

मनोरंजन

शर्लिन चोप्रा बॉलीवूडमध्ये तिच्या बोल्ड स्टाइल आणि स्पष्टवक्ते वक्तव्यांसाठी खूप प्रसिद्ध आहे. ती कोणत्याही विषयावर आपले मत उघडपणे मांडते. शर्लिन चोप्राने अनेक चित्रपटांमध्ये आयटम नंबरही केले आहेत. ती अनेकदा तिचे हॉट आणि सेक्सी फोटोशूट सोशल मीडियावर शेअर करताना दिसते. शर्लिन बॉलीवूडमध्ये काही खास करू शकली नाही पण तिच्या हॉट फोटोंमुळे ती चर्चेत असते. अलीकडेच, शर्लिन चोप्राची पुढची वेब सीरिज पौराशपूरनेही बरीच चर्चा केली, ज्याचा ट्रेलर रिलीज झाला आहे.

   

दुसरीकडे, शर्लिन चोप्राने 10 वर्षांपूर्वी 2012 मध्ये एक ट्विट केले होते, ज्यामुळे ती खूप चर्चेत आली होती, ज्यामध्ये तिने लिहिले होते की ती पैशासाठी लोकांसोबत झोपते आहे. या ट्विटने सर्वांचे लक्ष वेधून घेतले. शर्लिन चोप्राने एका सोशल मीडिया पोस्टमध्ये कबूल केले आहे की तिने पेड से:क्स:साठी अनेक लोकांसोबत झोपली आहे. तिने असेही सांगितले की, अनेक वेळा लोक तिच्याकडे पेड से:क्स:साठी येत असत आणि पैसे मिळणे सोपे असल्याने ती त्यास सहमती देत ​​असे. आता ती असे करत नसली तरी आता तिने एका मुलाखतीदरम्यान या प्रकरणी स्पष्टीकरण दिले आहे.

हे वाचा:   लग्नाला २ महिने झाले तरी बायको अंगाला हात लावू देत नव्हती; शेवटी नवऱ्याने जे केले ते ऐकून तुमच्या पायाखालची जमीनच सरकेल.!

नुकत्याच दिलेल्या एका मुलाखतीत शर्लिनच्या या वक्तव्यावर प्रतिक्रिया मागवण्यात आल्या होत्या. सिद्धार्थ कन्ननच्या मुलाखतीत, जेव्हा शर्लिनला तिच्या पेड से”क्स”बद्दलच्या विधानावर प्रतिक्रिया विचारण्यात आली तेव्हा तिने स्पष्ट केले की ती पूर्वी असे करायची पण आता ती उपलब्ध नाही. शर्लिन चोप्रा पुढे म्हणाली की लोकांनी तिच्या विधानाचा चुकीचा अर्थ लावला होता आणि हे प्रकरण अनावश्यकपणे अधोरेखित झाले होते परंतु तिने प्रसिद्धी मिळविण्यासाठी हे विधान केले नव्हते. ती असे करायची म्हणून तिने खरे सांगितले असे तो म्हणाला होता.

या मुलाखतीत शर्लिन चोप्राने तिच्या आयुष्याविषयी एक मोठा खुलासा केला आहे. या मुलाखतीदरम्यान त्यांनी बॉलिवूडबद्दल चर्चा केली. तिने सांगितले की कास्टिंग प्रक्रियेदरम्यान एका दिग्दर्शकाने तिला तिच्या कपचा आकार विचारला आणि तिला तिच्या स्त”नां’ना स्पर्श करायचा होता. शर्लिन चोप्रा म्हणाली, “अनेक दिग्दर्शक मला विचारत होते की मी माझ्या स्त’ना”ची शस्त्रक्रिया केली आहे का. माझ्याकडे खोटं बोलण्याचे कारण नव्हते.”

हे वाचा:   प्रसिद्ध डान्सर मुस्कान ने 'मैं तेरी मैना' गाण्यावर केला अप्रतिम डान्स, व्हिडिओला आतापर्यंत लाखो जणांनी बघितले आहे..

शर्लिनने पुढे सांगितले की, ती तिच्या स्त”ना”च्या आकारावर खूश नव्हती. यावर लोक त्याला विचारायचे की त्याला स्पर्श करता येईल का? कप आकार काय आहे? त्याचे शब्द ऐकून शर्लिनला चांगलाच धक्का बसला की, एखाद्या अभिनेत्रीच्या कप साइजबद्दल कळल्यावरच लोक थिएटरमध्ये जातील? ती पुढे म्हणाली की मी त्याला सांगितले – तू विवाहित आहेस आणि तुला स्त्रीच्या शरीरशास्त्राची चांगली माहिती असणे आवश्यक आहे. यावर उत्तर देताना दिग्दर्शकाने अभिनेत्रीला सांगितले की हो? यानंतर तो म्हणाला की तो त्याच्या पत्नीशी जास्त बोलत नाही.

Leave a Reply