शाहरुख खानच्या भाचीसमोर सुहाना सुद्धा लागते फिकी; तिचे फोटो पाहून तुम्हीसुद्धा वेडे व्हाल.!

मनोरंजन

बॉलिवूडचा सुपरस्टार शाहरुख खानच्या मुलांबद्दल प्रत्येकाला माहिती आहे, त्याची मुले देखील स्टारपेक्षा कमी नाहीत, मग तो त्याचा मुलगा असो किंवा त्याची मुलगी सुहाना खान, पण आज आम्ही किंग खानच्या कुटुंबातील आणखी एका सदस्याबद्दल बोलत आहोत. ज्यांना तुम्ही क्वचितच ऐकले असेल, तिचे नाव आलिया चिब्बा आहे, आता तुम्हाला प्रश्न पडला असेल की आलिया चिब्बा कोण आहे, तिचे शाहरुखशी काय नाते आहे.

   

दुबईमध्ये खेळल्या जाणाऱ्या आयपीएल 2020 च्या दरम्यान आलिया छिब्बाची छायाचित्रे खूप व्हायरल झाली, ती शाहरुख खानच्या वाढदिवसाच्या पार्टीतही दिसली, त्यानंतर लोकांना ती कोण आहे, शाहरुख कुटुंबाशी तिचे नाते काय आहे हे जाणून घ्यायचे होते.

त्यामुळे, आम्ही तुमचा गोंधळ दूर करतो. आलिया गौरी खानचा भाऊ विक्रांत म्हणजेच गौरीची भाची आहे, या अर्थाने ती शाहरुख खानची भाची, सुहाना आणि आर्यनची मामा बहीण आहे, आलिया चिब्बा देखील सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे, ती तिचे फोटो पोस्ट करते.

हे वाचा:   बेडवर कैटरीना जास्त वरचढ ठरते कि विकी कौशल,कारण समोर विकी ने उघडले सर्व राज

आलिया पहिल्यांदा 2019 मध्ये प्रकाशझोतात आली, जेव्हा सुहाना खान आणि गौरी खानसोबत तिचे फोटो व्हायरल झाले, दोघेही आलियाच्या लग्नाला पोहोचले होते, लग्नात पहिल्यांदाच सुहाना आणि आलिया एकत्र दिसले होते. आलिया तिची मावशी गौरी खानशी खूप जुळलेली दिसते, शाहरुख खानच्या अगदी जवळ आहे, आलिया अनेकदा शाहरुख कुटुंबासोबत वेळ घालवताना दिसते.

आलिया चिब्बाकडे बघून, तुम्ही अंदाज लावू शकणार नाही की ती विवाहित आहे, ती खूप स्टायलिश आणि सुंदर आहे, नेहमी स्वतःला ताज्या ट्रेंडसह अपडेट ठेवते, जरी तिचे लग्न 21 व्या वर्षात झाले तरीही. आलियाने डिझायनिंगचे शिक्षण घेतले आहे, तिने को’ रो’ नाच्या काळात स्वतःचे दोन ब्रँड देखील उघडले आहेत, तिने स्टायलिश मास्कचे उत्पादनही सुरू केले आहे.

हे वाचा:   इरफान पठाणच्या पत्नीचे कधीच पहिले नसलेले फोटो पहिल्यांदाच समोर आले; ऐश्वर्याही तिच्या सौंदर्याच्या तुलनेत फिकी पडते..

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply