कुंभ राशीवर वेड्यासारखं प्रेम करतात या 3 राशी.. या तीन राशी कधीच कुंभ राशीला दुख देत नाहीत..नेहमी सुख आणि प्रेम देत असतात..

अध्यात्म

तुमची राशी कुंभ आहे का असेल तर तुम्ही अगदी योग्य जागी आलेले आहात. आज आपण कुंभ राशीवर खरं प्रेम करणाऱ्या 3 राशी बद्दल जाणून घेणार आहोत. या 3 राशी तुम्हाला कधीच दुःख देत नाहीत. जर तुम्ही कुणावर प्रेम करत असाल आणि समोरची व्यक्ती सुद्धा तुमच्यावर खरं प्रेम करते की नाही हे तुम्ही या राशीवरून ठरवू शकता.

   

दुसरी गोष्ट म्हणजे याच राशीचे व्यक्ती तुमच्यावर खरं प्रेम करतात हे लक्षात ठेवा. आज आपण कुंभ राशीच्या लोकांवर खरं प्रेम करणाऱ्या 3 राशी बद्दल सांगणार आहोत. या 3 राशीचे लोक कुंभ राशी असणाऱ्या लोकांवर जीवापाड प्रेम करतात. कुंभ राशीची व्यक्ती कितीही चुकली तरी या 3 राशींचे लोक कधीही त्यांचा तिरस्कार न करता प्रेम करत राहतात. अस समजा की हे 3 राशींचे लोक कुंभ राशीच्या व्यक्ती मागे वेडे झालेले असतात. तर जाणून घेऊ या त्या कोणत्या राशी आहेत.

हे वाचा:   श्रीकृष्ण म्हणतात..कलयुगाचा अंत झाल्यानंतर असे असेल सतयुग..प्रत्येक व्यक्तीला हे माहित असणे गरजेचे आहे..

यात पहिली तुळ राशी ज्यांची राशी तुळ आहे ते लोक कुंभ राशीच्या व्यक्तीवर खूप जास्त प्रेम करतात. कुंभ राशी ही शनीची मानले जाते आणि शनीला जोतिष शास्त्रात सेवक मानले जाते. तुळ राशीच्या व्यक्ती कुंभ राशीच्या व्यक्तीवर यासाठी प्रेम करतात आणि कुंभ राशीच्या व्यक्ती त्यांना खूप चांगल्या प्रकारे वागणूक सेवा देतात.

कुंभ राशीची व्यक्ती तुळ राशीच्या व्यक्तीचे सर्व काही ऐकते आणि काही कामे ऐकल्यामुळे या 2 राशींचे एकमेकांशी खूप चांगल्या प्रकारे जुळते.
दुसरी राशी आहे सिंह राशी या राशींचे लोक कुंभ राशीवर खरं प्रेम करणारे असतात. सिंह राशीचे स्वामी सूर्य आहेत सूर्याला जोतिष शास्त्रात राजा म्हणून संबोधले जाते. आणि वर सांगितल्या प्रमाणे कुंभ राशीस सेवक म्हणून खूप चांगल्या प्रमाणे काम करते.

आणि एका राजाला सेवा करणारा सेवक भेटला तर त्यांना अतिप्रिय होते. या दोन्ही राशींच्या लोकात खूप चांगले सं-बंध पाहायला मिळतात. या दोन राशींचे लोक एकमेकांची काळजी घेतात. तिसरी राशी आहे मिथुन राशी या राशींचे लोक सुद्धा कुंभ राशीच्या व्यक्तीवर वेड्या सारखे प्रेम करतात. कारण मिथुन राशी ही बुध ग्रहाची राशी आहे.

हे वाचा:   23 ऑक्टोबर: शनिदेव या ४ राशींवर झाले खुश..कुबेराचे धन देवून जाणार..आता या राशींसाठी आले आता सोन्याचे दिवस..

जोतिष शास्त्रात मिथुन राशीला युवराज म्हणून संबोधले जाते युवराज म्हणजे एखाद्या राजाचा मुलगा किंवा कंपनीच्या मालकाचा मुलगा उत्तराधिकारी म्हणून युवराजच गादीवर बसतो. आणि जो चांगली सेवा देतो त्यांना तो जवळ करतो आणि सेवा देण्यास कुंभ राशी ही सर्वोत्तम कार्य करते. या दोन राशींचे लोक एकमेकांची जबाबदारी घेतात आणि एकमेकांच्या चूका स्वीकारून त्या चूका विसरून ते पुढे जीवन जगू लागतात. तर कुंभ राशीवर या तीन राशींचे मनापासून व खरे प्रेम असते.

Leave a Reply