परस्त्रीशी सं’बंध बनवल्याने भविष्यात होऊ शकतात याचे परिणाम..जाणून घ्या ही सत्य घटना..एका व्यक्तीने सांगितला हा अनुभव..

ट्रेंडिंग

नमस्कार मित्रांनो, आज आम्ही तुम्हाला एक सत्य घटना सांगणार आहोत. इंदूरपासून सुमारे ३० किमी अंतरावर एक अतिशय समृद्ध गाव आहे. त्या गावाचा सरपंच एक अतिशय ताकदवान व्यक्ती आहे ज्याला गेली ३० वर्षे राजकीय पाठिंबा मिळाला आहे. तेथे आर्थिक समृद्धी आहे तसेच त्यांच्याकडे सुमारे १००-१२५ बिघा सुधारित शेतजमीन आहे. ज्यामुळे या सरपंचांचे जवळच्या अनेक गावांमध्ये वर्चस्व आहे.

   

आणी मग मित्रांनो आता वर्चस्व असल्यामुळे काय घडते हे तुम्हाला माहितच असेल जी गोष्ट आवडेल ती घ्यायची. मग ती गोष्ट दुसऱ्याची जरी असली तरीही ज’बरद’स्तीने ओढून घ्यायची. असे जरी असले तरी देखील आज त्या सरपंच साहेबांचा एकुलता एक मुलगा खूप अस्वस्थ झाला आणि ज्योतिषविषयक सल्ला घेण्यासाठी इंदूर येथील निवासस्थानी आला,

त्याच्या त्रा’साचे कारण विचारल्यावर त्याने सांगितले की त्याची पत्नी तिच्या प्रियकरासह घरातून पळून गेली आहे. आणि ती पळून जाण्याची ही पहिलीच वेळ नाही तर घरातून कायमची पळून जाण्याचा तिचा हा दुसरा प्रयत्न आहे. तो त्या ज्योतिषाला विचारू लागला की असे माझ्यासोबत का घडत आहे. तर मित्रांनो या अगोदर एक महत्वाची गोष्ट जाणून घेऊया,

आपल्या ग्रामीण भारतात लग्न अगदी कमी वयामध्ये होते, याचेही तसेच झाले होते. त्यामुळे त्याची मोठी मुलगी २१ वर्षांची आहे, आणी दुसरी तिच्यापेक्षा ८ वर्षांनी लहान आहे आणि २०१९ मध्येच एक मुलगा ज’न्माला आहे. तीन-तीन मुले झाल्यावर, एका महिलेसाठी तिच्या प्रियकरासोबत पळून जाणे ही खरोखर दुःखद घटना होती. ज्योतिषाने जे काही सांगायचे होते ते त्याला सांगितले.

हे वाचा:   या दोन राशींचे एकमेकांशी लग्न म्हणजे दुधात साखर..जाणून घ्या तुमच्या राशी बद्दल..बघा त्या कोणत्या राशी आहेत

पण मित्रांनो, विषय ज्योतिषशास्त्राचा नाही. त्या सरपंच साहेबांची आणी ज्योतिषाच्या कुटुंबाची मैत्री बरीच वर्षांची होती, हे स्वाभाविकच होते की समुपदेशनानंतर ज्योतिषाने त्या मुलाला जेवणासाठी विनंती केली आणि मग त्याच्याबरोबर जेवण करू लागले. परंतु जेवण करताना तो मुलगा खूप भावनिक झाला आणि त्याने त्याच्या भूतकाळाबद्दल बोलायला सुरुवात केली.

कारण त्याला आता कु’ठेतरी त्याची त्यालाच लाज वाटत होती. मग त्याने त्याच्या भूतकाळात घडलेला एक प्रसंग सांगण्यास सुरुवात केली. मित्रांनो तुम्ही हे देखील पाहिले असेलच की, जेव्हा एखादी व्यक्ती मर्यादेपलीकडे दुःखी होते, तेव्हा त्या अवस्थेत तो परत त्याच्या भूतकाळात जातो आणि अ’पराधी वाटत असताना पूर्णपणे सत्य गोष्टी बोलू लागतो.

या मुलाने सांगितले की सुमारे ७-८ वर्षांपूर्वी एक स’रकारी डॉ’क्टरची बदली झाल्यानंतर त्यांच्या गावात आले आणि त्यांनी त्यांची पत्नी आणि दोन वर्षांच्या मुलालाही गावात आणले. या मुलाची डॉ’क्टरशी मैत्री झाली आणि हळूहळू घरापर्यंत प्रवास सुरू झाला. त्यानंतर डॉ’क्टर साहेबांच्या पत्नीच्या अधिक जवळ आले आणि दोघांनी अ’नै’तिक प्रेम सं’बंध प्रस्थापित केले जे सुमारे १ वर्ष टिकले.

एके दिवशी, डॉ’क्टर जेव्हा त्याच्या गावातील निवासस्थानी शासकीय रु’ग्णालयातून लवकर आले, तेव्हा त्याने त्या मुलग्याला त्याच्या घरात आणि त्याची पत्नी आ’क्षेपा’र्ह अवस्थेत पाहिले. परंतु पत्नीसुद्धा संमतीने या अ’नै’तिक प्रेमात होती आणि या मुलाचे वडिल सरपंच देखील एक प्रभावी व्यक्ती होते. त्यामुळे त्या डॉ’क्टरांना समोरासमोर जाणे म्हणजे भविष्य आणि वर्तमान या दोन्ही गोष्टींवर सं’कट येण्याची भी’ती वाटत होती.

हे वाचा:   रावणाने स्त्रियांच्या "या" ३ गोष्टी सांगितल्या होत्या..ज्या आज खऱ्या होत आहेत..घाण आहे पण खरे आहे !

त्यामुळे डॉ’क्टरांनी जे काही आदरणीय सभ्य सामान्य व्यक्ती करेल तेच केले, त्यांनी एका महिन्यात त्यांची बदली दुसरीकडे केली. पण ज्या दिवशी डॉ’क्टर साहेब गाव सोडून जात होते, त्या दिवशी त्यांनी या मुलाला हे शब्द सांगितले, मित्रा, तू मला मित्र मानत होतास ! तू माझे घर उद्ध्व’स्त करून ठीक केले नाहीस, पण कदाचित आता देव त्याचा निर्णय घेईल.

त्या डॉ’क्टर साहेबांचे हे शब्द अक्षरशः या मुलाला आठवले आणि आज जेवण करत असताना ते ज्योतिषाला हे सांगताना भावनिक झाले. मित्रांनो, आपण आपल्या आयुष्यात अनेक वेळा पाहिले आहे की जे केवळ त्यांच्या वा’सना पूर्ण करण्यासाठी स’माजाने बनवलेल्या का य द्याच्या विरु’द्ध वागतात, त्यांचे नशीब लवकर किंवा नंतर खूप वा’ईट होऊ लागते.

आणि जे अ’नै’तिक आ’चरण करतात त्यांना प्रत्यक्ष किंवा अप्रत्यक्षपणे शिक्षा मिळतेच, कारण मी अनुभवले आहे की देवसुद्धा न’रकाची शिक्षा होण्याची वाट पाहत नाही, ते या जगातच त्याच्या कृत्यांचे शिक्षा दिली जाते. आणी मग त्याला त्याच्या केलेल्या कर्माची जाणीव होऊ लागते. मित्रांनो तुम्हाला हा लेख कसा वाटला आम्हाला कमेंट करून नक्की कळवा आणि असे जीवनशैली लेख आपल्या प्रियजणांसोबत नक्की शेयर करा. अशाच अनेक माहितीपुर्ण लेखांसाठी आताच आमचे फेसबुक पेज नक्की लाइक करा.

Leave a Reply