52 वर्षाच्या भाग्यश्रीने पतीसोबत छोट्या कपड्यांमध्ये डान्स केला, लोकांनी तिला आंटी म्हणत तिची केली खिल्ली, पाहा फोटो.!

मनोरंजन

भाग्यश्री ही ९० च्या दशकातील प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. 1989 मध्ये ‘मैंने प्यार किया’ या चित्रपटाद्वारे त्यांनी बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले. या चित्रपटाने त्यांना रातोरात प्रसिद्धी मिळवून दिली. बॉक्स ऑफिसवरही हा चित्रपट सुपरहिट ठरला होता. भाग्यश्री आगामी काळात सुपरस्टार बनेल असे सर्वांना वाटत होते. पण हा चित्रपट प्रदर्शित झाल्यानंतर अवघ्या वर्षभरातच भाग्यश्रीने हिमालय दसानीशी लग्न केले.

   

लग्नानंतर तिने चित्रपटांमध्ये येणे जवळपास बंद केले. लग्नाच्या अनेक वर्षांनी त्यांनी पुनरागमन करण्याचा प्रयत्न केला असला तरी त्यांना वाटले तसे यश मिळाले नाही.

भाग्यश्री सोशल मीडियावरही खूप सक्रिय असते. इन्स्टाग्रामवर त्यांना दहा लाखांहून अधिक लोक फॉलो करतात. ती तिच्या वैयक्तिक आयुष्याशी निगडीत फोटो आणि व्हिडिओ इन्स्टा वर शेअर करत असते. भाग्यश्री 52 वर्षांची आहे पण तिचा फिटनेस पाहून कोणीही म्हणेल की ती आता 25-30 वर्षांची आहे. ती तिच्या व्यायाम आणि आहाराबद्दल खूप गंभीर आहे. यामुळे ती स्वत:ला फिट ठेवते.

हे वाचा:   'या' गंभीर आजाराला झुंज देतेय प्रसिद्ध अभिनेत्री ऐश्वर्या; अर्धा चेहरा झाला पॅरलाइज

नुकतेच नवीन वर्षाच्या निमित्ताने भाग्यश्री पती हिमालय दसानीसोबत डान्स करताना आणि एन्जॉय करताना दिसली. त्याच्या सेलिब्रेशनचे काही फोटोही त्याने इन्स्टाग्रामवर शेअर केले आहेत. त्याने एकूण 6 फोटो शेअर केले आहेत. या फोटोंमध्ये ती डीप नेक वन पीस बोल्ड ड्रेसमध्ये दिसत आहे. त्याचवेळी तिचा नवरा पांढऱ्या रंगाचा शर्ट, पॅन्ट आणि शूज घातलेला दिसला.

पहिल्या फोटोत दोघेही कॅमेऱ्याकडे बघत पोज देत आहेत.तर पुढच्या फोटोत दोघेही डान्स करत आहेत.तिसऱ्या फोटोत दोघेही कॅमेऱ्याकडे बघत आहेत.चौथ्या फोटोत भाग्यश्री तिच्या मैत्रिणींसोबत डान्स करत आहे.पाचव्या फोटोत दोघेही जोडपे. सह पाहिले जाते. त्याच वेळी, 6 व्या चित्रात, दोघेही पोज देताना हसत आहेत.

हे फोटो शेअर करत भाग्यश्रीने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, “नवीन वर्षाच्या शुभेच्छा. जे गेले ते सोडून द्या. नवीन वर्षाकडे सकारात्मक दृष्टिकोन ठेवून जा.

हे वाचा:   रणबीर टेबलच्या खाली टीचर सोबत करायचा या घाणेरड्या गोष्टी; आई लाजेने खूपच रडायची, पहा विडिओ..!

ही छायाचित्रे शेअर करताना भूमिका चावलाने या चित्रांवर नवीन वर्षाच्या शुभेच्छा असे लिहिले, तर एका चाहत्याने अभिनेत्रीला ट्रोल करत पोस्टवर “हॅप्पी न्यू इयर आंटी जी” असे लिहिले, तर दुसर्‍या वापरकर्त्याने लिहिले, “खूप छान सुंदर सुंदर लुक भाभी जी.” त्यानंतर एक कमेंट येते, “ग्रीझी न्यू इयर 2022 हे तुमच्यासाठी आणि तुमच्या कुटुंबासाठी आणि प्रियजनांसाठी चांगले वर्ष आहे.

Leave a Reply