तारक मेहताच्या माधवी भाभी खऱ्या आयुष्यात खूप आलिशान आयुष्य जगतात; पहा कुटुंबाचे काही फोटो….

मनोरंजन

तारक मेहता का उल्टा चष्मा ही छोट्या पडद्यावर प्रसारित होणारी अशीच एक लोकप्रिय मालिका आहे ज्यामध्ये काम करणारे सर्व कलाकार लोकांना खूप आवडतात. या शोमधील जेठालाल आणि बबिता जी ही सर्वात लोकप्रिय पात्रे आहेत, सोबतच लोकांना माधवी भाभी यांचे पती आत्माराम भिडे यांचे पात्र देखील आवडते. छोट्या पडद्यावरील सर्वात सुंदर अभिनेत्रींपैकी एक असलेली सोनालिका जोशी गेल्या 12 वर्षांपासून या शोमध्ये माधवी भाभीची भूमिका साकारताना दिसत आहे.

   

आजकाल ही सुंदर अभिनेत्री तिच्या कौटुंबिक चित्रांमुळे प्रसिद्धीच्या झोतात आली आहे आणि माधवी भाभीची भूमिका करणारी सोनालिका जोशी आपल्या कुटुंबासोबत अतिशय विलासी जीवन जगताना कशी दिसते ते आम्ही तुम्हाला सांगतो.

माधवी भाभीची भूमिका करून लोकांमध्ये लोकप्रिय झालेली सूरतची अभिनेत्री सोनालिका जोशी जेव्हाही पडद्यावर दिसते तेव्हा ती अतिशय सुसंस्कृत व्यक्तिरेखेत दिसते. इतकी वर्षे फिल्मी दुनियेत सक्रिय राहूनही सोनालिका जोशीचे नाव आजपर्यंत कधीही वादात आलेले नाही आणि याच कारणामुळे लोक या अभिनेत्रीचे अधिक कौतुक करतात.

हे वाचा:   वयाच्या साठीत ही सैफ करतोय बाबा होण्याचा विचार? करीना कपूर सक्त ताकीद देत म्हणाली…

मात्र, अलीकडेच तिच्या खऱ्या आयुष्यातील काही छायाचित्रे समोर आली आहेत, तेव्हा ही अभिनेत्री तिच्या पती आणि मुलांसोबत अतिशय विलासी जीवन जगत आहे, कारण सोनालिका जोशीच्या घरातील फोटोंमध्ये ही सुंदर अभिनेत्री तिच्या पतीसोबत दिसत आहे. आणि मुलगी. सोबत छान आयुष्य जगत होती. माधवी भाभीचे सौंदर्य पाहून आता सर्वांनी तिची स्तुती करायला सुरुवात केली आहे.

सोनालिका जोशी ही टीव्ही पडद्यावरील सुंदर अभिनेत्रींपैकी एक मानली जाते जी स्वतःला कोणत्याही प्रकारच्या वादापासून पूर्णपणे दूर ठेवते. या अभिनेत्रीने 2005 मध्ये समीर जोशी यांच्याशी लग्न केले आणि त्यानंतर तारक मेहतामध्ये तिने माधवी भाभीची भूमिका साकारलेली स्टाईल लोकांना खूप आवडली.

खूप सुंदर असूनही, सोनालिका जोशीने आजपर्यंत तिचे सौंदर्य दाखवले नाही आणि यामुळे ती इतर स्टार्सपेक्षा अधिक खास बनते आणि या कारणास्तव सर्वजण सोनालिका जोशीचे जोरदार कौतुक करताना दिसतात. तारक मेहता व्यतिरिक्त सोनालिका तिची लाडकी मुलगी आणि पती समीरसोबत तिच्या घरात राहते, ज्याचे फोटोही सोशल मीडियावर व्हायरल झाले आहेत, जे पाहून लोक तिच्यावर प्रेमाचा वर्षाव करत आहेत.

Leave a Reply