पती विकी कौशल सोबत आपल्या प्रेग्नेंसी ची घोषणा करणार आहे कतरीना कैफ,या दिवशी…

मनोरंजन

कतरिना कैफ पती विकी कौशलसोबत तिच्या पहिल्या मुलाची अपेक्षा करत आहे कारण या अटकळांनी गेल्या काही काळापासून ऑनलाइन खळबळ उडवून दिली आहे. आता काही महिन्यांपासून, टायगर 3 अभिनेत्रीच्या गरोदरपणाच्या अफवा सोशल मीडियावर फिरत आहेत आणि प्रत्येक सेलिब्रिटी जोडप्याप्रमाणेच चाहते या जोडप्याची अधिकृत घोषणा करण्याची आतुरतेने वाट पाहत आहेत. कतरिना कैफ तिच्या वाढदिवशी तिच्या गरोदरपणाची घोषणा करेल अशी बातमी आधी आली होती, तथापि, काहीही झाले नाही आणि आता बॉलिवूडलाइफला कळले आहे की कतरिना कैफ करण जोहरच्या शो कॉफी विथ करण 7 मध्ये बीन्स पसरवू शकते. मात्र तसे होताना दिसत नाही. लवकरच केव्हाही.

करण तिच्या गोपनीयतेचा तितकाच आदर करतो
बॉलीवूडलाइफच्या जवळच्या एका स्रोताने खुलासा केला, “कतरिना कैफ आणि विकी कौशल हे अत्यंत खाजगी लोक आहेत आणि ते इतर सेलिब्रिटी जोडप्यांप्रमाणे त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल कधीच बाहेर पडणार नाहीत. पण ते लवकरच त्यांच्या पहिल्या गर्भधारणेची घोषणा करतील. कतरिना करणच्या खूप जवळ आहे. खरे तर त्यांची प्रेमकहाणी सोफ्यावरून सुरू झाली. आणि करण तिच्या गोपनीयतेचा तितकाच आदर करतो आणि गर्भधारणेच्या आसपासच्या अनुमानांबद्दल तिला प्रश्नही विचारणार नाही. योग्य वेळ आल्यावरच अभिनेत्रीचा खुलासा होईल.”

हे वाचा:   या अभिनेत्रीशी लग्न करण्यासाठी 65 वर्षीय अनिल कपूर पत्नीला सोडण्यास झाला तयार,पहा कोण आहे हे अभिनेत्री.!

कॅट टायगर 3 चित्रपटाच्या रिलीजची वाट पाहत आहे
सूत्र पुढे सांगतो, “कतरिना कैफ सध्या तिच्या करिअरवर लक्ष केंद्रित करत आहे आणि तिच्या वैयक्तिक आयुष्याला तितकेच महत्त्व देत आहे. सध्या, ती या टप्प्याचा आनंद घेत आहे कारण तिला नेहमीच स्वतःचे कुटुंब हवे होते. विकी एक परिपूर्ण नवरा आहे. अभिनेत्रीसाठी आणि ती तिच्या प्रेमात गुरफटली आहे आणि त्याउलट.”

कतरिना सुपरस्टार मित्र सलमान खानसोबत तिचा सर्वात यशस्वी फ्रँचायझी चित्रपट टायगर 3 च्या रिलीजची वाट पाहत आहे. ती विजय सेतुपतीसोबत मेरी ख्रिसमस देखील पाहणार आहे आणि ती सिद्धांत चतुर्वेदी आणि इशान खट्टर यांच्यासोबत फोनी आहे. अभिनेत्रीच्या किटीमध्ये झी ले जरा आहे ज्यामध्ये आलिया भट्ट आणि प्रियांका चोप्रा देखील आहेत. पण, चित्रपट पुढे ढकलण्यात आला असून पुढील वर्षी फ्लोरवर जाईल.

हे वाचा:   हेमा मालिनीच्या दोन्ही सूना दिसतात इतक्या सुंदर..छोटी सून तर जणू अप्सराच आहे..पहा फोटो

 

Leave a Reply