अभिनेत्री राधिका आपटेचे व्हॉट्सप चॅट लीक, se @x करण्यापूर्वी अभिनेत्याला विचारला हा प्रश्न

मनोरंजन

बॉलिवूडमध्ये अशा अनेक अभिनेत्री आहेत ज्यांना अंडररेटेडचा दर्जा दिला जाऊ शकतो. या अशा अभिनेत्री आहेत ज्यांच्यात टॅलेंटचं कोडकौतुक आहे, पण तरीही क्वचित प्रसंगी त्यांचं नाव समोर येतं. अशीच एक अभिनेत्री म्हणजे राधिका आपटे.

   

राधिका एक अंडररेटेड बॉलीवूड अभिनेत्री असू शकते परंतु ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर तिचे वर्चस्व आहे. वेब सीरिजमध्ये राधिकाच्या उपस्थितीने प्रेक्षकांना ओटीटीकडे आकर्षित केले आहे.नेटफ्लिक्सवर राधिकाचे अनेक शो आहेत. यामुळेच तिला नेटफ्लिक्सची आवडती मुलगी म्हटले जाते.

राधिकाने केवळ हिंदी चित्रपटसृष्टीतच नाही तर तमिळ, तेलगू, बंगाली, मराठी या भाषांमध्ये बनलेल्या चित्रपटांमध्येही काम केले आहे. वेब सिरीजमध्ये त्याच्या कामाला जबरदस्त वाव आहे. आज राधिका तिचा वाढदिवस साजरा करत आहे. अशा परिस्थितीत त्यांच्या वाढदिवसानिमित्त जाणून घ्या त्यांच्याशी संबंधित काही खास गोष्टी.

राधिका आदिलशी बोलली: राधिका बॉलिवूडची बोल्ड आणि स्पष्टवक्ते अभिनेत्री आहे. वास्तविक जीवनात, तिची निर्दोषता दिसून येते, ती पडद्यावरही बोल्ड पात्रे साकारण्यास मागेपुढे पाहत नाही. वेब सीरिजपासून ते चित्रपटांपर्यंत अनेक वेळा त्याने बोल्ड भूमिका केल्या आहेत.

हे वाचा:   हिरोईन केवळ चेहऱ्यावरच नाही तर या भागांवरही करतात मेकअप, पाहा आतील काही न पाहिलेली छायाचित्रे

केवळ बोल्डच नाही तर तिने न्यूड सीन्सही दिले आहेत. तिचा न्यूड सीन लीक झाल्यामुळे ती खूप चर्चेत आहे. भारतात न्यूड सीन करणे अजूनही सोपे नाही हे सत्य त्यांनी मान्य केले असले तरी. लोक अजूनही ते उघडपणे स्वीकारू शकत नाहीत.

राधिका जरी निर्भयपणे पडद्यावर असे दृश्य चित्रपट करते. एका मुलाखतीत या अभिनेत्रीने याबाबत मोकळेपणाने सांगितले. त्याने सांगितले होते की अशा सीनचे थेट चित्रीकरण केले जात नाही तर त्याची रिहर्सल देखील केली जाते. पार्च्ड चित्रपटातील तिच्या न्यूड सीनची चित्रीकरणापूर्वी रिहर्सल करण्यात आली होती. या चित्रपटात अभिनेता आदिल हुसैनने राधिकासोबत न्यूड सीन केले होते.

या चित्रपटाची दृश्ये यापूर्वीच इंटरनेटवर लीक झाली होती. यावरून बराच गदारोळ झाला.तिला बोल्ड सीनसाठी टीकेला सामोरे जावे लागले आहे: जरी चित्रपट निर्मात्यांनी याबद्दल स्पष्टीकरण दिले होते. जर हा चित्रपट अमेरिकेत प्रदर्शित झाला असता, तर कोणीतरी तो सीन शूट करून इंटरनेटवर टाकला असता, असे ते म्हणाले.

हे वाचा:   चित्रपटाच्या सेटवर या अभिनेत्रीच्या प्रेमात पडलेल्या सुपरस्टार सुर्याने थाटामाटात केले लग्न, पाहा फोटो

चित्रपटाच्या एका खास सीनमध्ये राधिका आणि आदिल पूर्णपणे न्यूड दिसले होते. पडद्यावर अशी कामगिरी करणं खूप आव्हानात्मक आहे. हा सीन करण्यासाठी आदिलने राधिकाशी चॅटवर बोलणेही केले.

आदिलने सांगितले की, राधिकाने त्याला या सीनबाबत प्रश्न विचारले होते. हे दृश्य पाहून पत्नीची प्रतिक्रिया काय असेल, असा प्रश्न त्यांनी विचारला होता. यावर आदिलने सांगितले होते की, त्याच्या पत्नीने त्याला असे सीन करण्यासाठी पहिली परवानगी दिली होती. असे सीन्स करण्यात राधिकाला कोणतीही अडचण वाटत नाही. अशा परिस्थितीत हे पात्र कितीही आव्हानात्मक असले तरी तिला ते अगदी सहजतेने साकारायला मिळते.

यासोबतच राधिकाने खुलासा केला होता की, तिला एका व्यसनी व्यक्तीचीही भूमिका करायची आहे, जी रिलेशनशिपसाठी वेडी आहे. राधिकाला अशा चित्रपट आणि सीन्ससाठी खूप ट्रोलिंगचा सामना करावा लागला आहे. क्लीन शेवनच्या शूटिंगदरम्यान तिची एक न्यूड क्लिप व्हायरल झाली होती. यामुळे ती टीकेची शिकार झाली होती. यामुळे ती चार दिवस घराबाहेर पडू शकली नाही.

Leave a Reply