अरबाजच्या बेडरूममध्ये हनिमून साजरा करत होते अर्जुन आणि मलायका, सलमानने स्वतःच्या डोळ्यांनी सगळं पाहिलं आणि ….

मनोरंजन

बॉलिवूड अभिनेता सलमान खान त्याच्या सिनेमांसोबतच त्याच्या रागासाठीही ओळखला जातो. सलमानचे अनेकवेळा सहकलाकारांशी भांडण झाले आहे. पण एकदा सलमान खानने आपल्या घरात असे काही पाहिले होते, त्यानंतर त्याचा राग अनियंत्रित झाला. सलमान इतका संतापला की त्याने अर्जुन कपूरला पुन्हा त्याच्या घरी येण्यास नकार दिला.

   

बॉलीवूडमध्ये येण्यापूर्वी अर्जुन कपूर सलमान खानची बहीण अर्पिता खानला डेट करत असे. अर्जुन आणि अर्पिताच्या नात्याबद्दल सलमानच्या संपूर्ण कुटुंबाला माहिती होती. दोघेही एकमेकांसाठी खूप गंभीर होते. याच कारणामुळे अर्जुन कपूर अनेकदा सलमानच्या घरी जात असे. पण एकदा सलमान खानने असे काही पाहिले की त्याने अर्जुन कपूरला त्याच्या घरी येण्यापासून रोखले.

अर्जुन कपूर अनेकदा सलमान खानच्या घरी जात असे. त्याचवेळी जेव्हा-जेव्हा त्याचा गर्लफ्रेंड अर्पितासोबत वाद व्हायचा. त्यानंतर तो याप्रकरणी अर्पिताची वहिनी मलायकाशी बोलायचा. पण हळूहळू त्याची मलायकासोबतची जवळीक वाढू लागली. रिपोर्टनुसार, एकदा सलमान मलायकाच्या रूमच्या बाहेरून जात असताना त्याने अर्जुन आणि मलायका रूममध्ये एकत्र पाहिले.

हे वाचा:   'मी 5 नाही तर 500 मुलींसोबत केलं...', सानियापासून घटस्फोट घेतल्यानंतर शोएब मलिकच्या घा"णेर"ड्या कृत्यांचा व्हिडिओ व्हायरल..

त्यावेळी दोघेही खूप जवळ होते आणि बोलत होते, असे सांगितले जाते. हे सर्व पाहून सलमानला खूप राग आला. याच कारणामुळे त्याने अर्जुन कपूरला पुन्हा आपल्या घरी न येण्याचा सल्ला दिला.

या प्रकरणानंतर खान कुटुंबात खळबळ उडाली होती. तेव्हापासून अरबाज खान आणि मलायका अरोरा यांच्यात मतभेद झाले होते. त्यानंतर काही वेळातच दोघांनी घटस्फोट घेऊन वेगळे राहण्याचा निर्णय घेतला.

अरबाजशी घटस्फोट घेतल्यानंतर मलायका अरोरा उघडपणे अर्जुन कपूरसोबत दिसली. मलायकाचा घटस्फोट झाल्यापासून हे दोघे कधीही आपले नाते लपवताना दिसले नाहीत. दोघेही लवकरच लग्नबंधनात अडकणार असल्याच्या बातम्याही मीडियामध्ये येत आहेत.

अरबाज आणि मलायकाच्या घटस्फोटाचे कारण अर्जुन कपूर असल्याचे मानले जाते. या सर्व गोष्टींचा इन्कार करताना मलायकाने एका मुलाखतीदरम्यान सांगितले की, अर्जुन कपूरने तिला वाईट काळात साथ दिली आहे. अरबाज खानच त्याच्या आणि अरबाजच्या घटस्फोटाचे कारण आहे.

हे वाचा:   'मी घरी बसून दारू प्यायचो आणि माझी पत्नी असे काम करायची..' बॉबी देओलने आपल्या आयुष्यावर केला धक्कादायक खुलासा....

मलायकाने सांगितले होते की, ती अरबाज खानच्या वाईट सवयींमुळे त्रस्त होती. अरबाज खानला जुगार खेळण्याचे व्यसन होते. ज्यामध्ये तो हळूहळू त्याचे सर्व पैसे गमावत होता. एका क्षणी त्याला सलमान खानकडे पैशांची मदत मागावी लागली. त्यामुळे सलमानही त्याला टोमणे मारायचा. याच कारणामुळे त्याने अरबाज खानपासून वेगळे होण्याचा निर्णय घेतला.

Leave a Reply