रामायणसाठी रणबीर कपूरने घेतला मोठा निर्णय, सोडणार म”द्यपा”न आणि मां”साहा”र….

मनोरंजन

बॉलिवूडचा प्रसिद्ध अभिनेता रणबीर कपूर ‘अॅनिमल’ या चित्रपटात दिसणार आहे. रणबीर कपूरचे चाहते अॅनिमल या चित्रपटाची वाट पाहत आहेत. तुम्हाला सांगतो की, अॅनिमल या चित्रपटानंतर रणबीर कपूर रामायणावर आधारित चित्रपटात दिसणार आहे. प्रसिद्ध बॉलीवूड अभिनेता रणबीर कपूरला रामायण चित्रपटात भगवान रामाची भूमिका देण्यात आली आहे.

बॉलिवूडचा प्रसिद्ध अभिनेता रणबीर कपूर पुन्हा एकदा चर्चेत आला आहे. कारण अनेक रिपोर्ट्समध्ये असा दावा करण्यात आला आहे की, रामायण चित्रपट साइन केल्यानंतर रणबीर कपूर त्याच्या खऱ्या आयुष्यात अनेक मोठे बदल करू शकतो.

रणबीर कपूरने रामायणात रामाची भूमिका साकारली तर तो पेय आणि मांसाहार सोडून देईल. मात्र, रणबीर कपूरने अद्याप असे कोणतेही वक्तव्य दिलेले नाही. मात्र रणबीर कपूर आता मांसाहार आणि मद्यपान सोडणार असल्याचे स्पष्ट झाले आहे.

हे वाचा:   रश्मिका जेव्हा विजयसोबत घा"णेर"डे काम करून तासनतास रडायची; म्हणाली "मला घरच्यांशी बोलताही येत नव्हते.."

आदिपुरुष चित्रपटानंतर थेट नितीश कुमार रामायण चित्रपट प्रदर्शित करणार आहेत. मात्र, रामायण चित्रपटाबाबत अद्याप कोणतीही अधिकृत घोषणा करण्यात आलेली नाही. पण अनेक रिपोर्ट्समध्ये रणबीर कपूर भगवान रामाची भूमिका साकारणार आहे तर दक्षिणेतील प्रसिद्ध अभिनेत्री साई पल्लवी सीता मातेच्या भूमिकेत दिसणार आहे. रणबीर कपूरचा रामायण हा चित्रपट कधी प्रदर्शित होणार हे अद्याप स्पष्ट झालेले नाही.

Leave a Reply