कुणी से’क्सची मागणी केली, कुणी म्हटलं मसाज दे ? राधिका आपटेचे बॉलीवूड बद्दल खळबळजनक खुलासा

मनोरंजन

आपल्या दमदार अभिनयासाठी ओळखली जाणारी अभिनेत्री राधिका आपटेने तिच्या करिअरमध्ये अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. मात्र, राधिका आपटेला इंडस्ट्रीत मोठे स्थान मिळवण्यासाठी अनेक अडचणींचा सामना करावा लागला. इतकंच नाही तर इंडस्ट्रीत अनेक घृणास्पद कृत्यांचा सामना केला.

   

अशा परिस्थितीत आम्ही तुम्हाला त्यांच्या आयुष्याशी संबंधित अशा काही गोष्टी सांगणार आहोत ज्या फार कमी लोकांना माहित आहेत. याशिवाय राधिकासोबतच्या इंडस्ट्रीतल्या वादाबाबत, ज्यामुळे ती खूप तुटली होती. त्यांनी स्वतः त्यांचा खुलासा अगदी स्पष्टपणे केला. चला तर मग जाणून घेऊया काय म्हणाली राधिका?

7 सप्टेंबर 1985 रोजी वेल्लोरमध्ये जन्मलेल्या राधिका आपटेने ‘वाह! ‘लाइफ हो तो ऐसी’मधून करिअरला सुरुवात केली. राधिका या चित्रपटात अगदी छोट्या भूमिकेत दिसली होती. यानंतर त्यांनी आणखी काही चित्रपटांमध्ये छोट्या-छोट्या भूमिका केल्या. यानंतर ती ‘मांझी द माउंटन’, ‘बदलापूर’, ‘शोर इन द सिटी’ आणि ‘पॅडमॅन’ सारख्या चित्रपटांमध्ये दिसली ज्यात तिच्या अभिनयाचे खूप कौतुक झाले.

एका मुलाखतीदरम्यान, राधिका आपटेने तिच्याबद्दलच्या वृत्तीबद्दल बोलताना सांगितले होते, “एकदा तिला फोन आला, तेव्हा ती व्यक्ती म्हणू लागली की बॉलिवूडमध्ये काही लोक चित्रपट बनवत आहेत आणि तुम्ही चित्रपटांच्या संदर्भात त्यांच्याकडेही जाऊ शकता. पण तुम्हाला त्यांच्यासोबत झोपावे लागेल. त्या व्यक्तीचे बोलणे ऐकून मला हसू आले, मी त्याला सांगितले की तू जा आणि त्या लोकांना सांग की नरकात जा, मला अशा लोकांसोबत काम करायचे नाही.

हे वाचा:   अर्जुन कपूरची बहीण लपून-छपून करतेय या व्यक्तीला डेट,आता उघड झाले गुपित !

राधिका आपटे म्हणाल्या, “मी एकदा एका चित्रपटासाठी शूटिंग करत होते. अभिनेता त्याच्याजवळ आला आणि त्याच्या पायाला गुदगुल्या करू लागला. माझ्या पायाला गुदगुल्या करू लागल्या. मला त्याचा खूप राग आला आणि मी त्याला थप्पड मारली. मी त्या अभिनेत्याला कधीच भेटले नव्हते किंवा ओळखले नव्हते. अशा परिस्थितीत त्यांच्या या कृतीने मला राग आला.

राधिका आपटेने एक किस्सा सांगितला की, “इंडस्ट्रीमध्येही सर्वत्र पॉवर गेम आहे. यातून महिलांचा लैंगिक छळ आणि लैंगिक छळ होतो. हे सर्वत्र घडते. कदाचित त्यांच्या घरातही असे घडते. हे केवळ महिलांमध्येच नाही तर पुरुषांसोबतही घडते. या विरोधात आपण सर्वांनी पुढे येऊन आवाज उठवला पाहिजे, तरच परिवर्तन शक्य आहे. जनजागृती करावी लागेल. जसे एकदा मला परदेशी चित्रपटाची ऑफर आली.

हे वाचा:   माधुरी दीक्षित यांचे 5 photos जे पाहून उभे राहिले विवाद, असे काय आहे या फोटोस मध्ये !

त्यावेळी माझ्या पाठीत खूप दुखत होते. त्यावेळी मी लिफ्टवर होतो आणि एक माणूस माझ्या शेजारी आला. मला सांगा की तुम्हाला दुखत असेल तर तुम्ही मला कधीही तुमच्या खोलीत बोलावू शकता, मी तुम्हाला मसाज देईन. तो माणूस माझ्यापेक्षा खूप मोठा होता. मला धक्काच बसला आणि मी माझ्या खोलीत गेले. मला एवढेच सांगायचे आहे की असा अनुभव कधीही, कुठेही येऊ शकतो.

आपटेच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल बोलायचे नाही, तिने 2012 मध्ये ब्रिटीश संगीतकार बेनेडिक्ट टेलरशी लग्न केले. राधिका आपटे आणि बेनेडिक्ट टेलर यांच्या लग्नाची आश्चर्याची गोष्ट म्हणजे त्यांच्या लग्नाचा एकही फोटो नाही. होय.. एका मुलाखतीदरम्यान राधिका आपटेने सांगितले होते की, ती लग्नानंतरच्या आनंदात इतकी नशेत होती की लग्नाचा फोटो काढायलाही ते दोघे विसरले होते.

Leave a Reply