तिसऱ्यांदा आई होण्याच्या बातमीने करीना कपूरचे अश्रू अनावर, म्हणाली- ‘मला खूप वेदना होत आहेत’

मनोरंजन

करीना कपूर ही बी टाऊनमधील सर्वात चर्चेत असलेली अभिनेत्री आहे. तो सोशल मीडियावरही खूप प्रसिद्ध आहे, तिने केलेली जवळपास प्रत्येक पोस्ट व्हायरल होत असते. अलीकडे, तिने तिच्या अधिकृत इंस्टाग्राम हँडलवरून योगा करताना एक पोस्ट शेअर केली ज्यामध्ये तिने कॅप्शनद्वारे तिच्या योगाचा दीर्घ प्रवास लिहिला आणि लोकांशी शेअर केला. या दीर्घ संदेशात त्यांनी अनेक गोष्टी सांगितल्या.

   

करिनाने योगा करतानाच्या तिच्या फोटोंसोबत लिहिले की, “2006 मध्ये जेव्हा मी टशन आणि जब वी मेट साइन केले तेव्हा माझ्यासाठी योगाचा प्रवास सुरू झाला. यामुळे मी तंदुरुस्त आणि मजबूत झाले. आता दोन मुलांनंतर, यावेळी मी खूप थकले आहे आणि वेदनांनी भरलेली आहे पण लवकरच मी माझी फिटनेस परत करण्याचा प्रयत्न करत आहे. माझा योग वेळ हा माझा स्वतःचा वेळ आहे. सातत्य हा मंत्र आहे.

हे वाचा:   नीता अंबानींचे हे नाद पाहून मुकेश अंबानीही हैराण झाले, करोडोंमध्ये आहेत नीता अंबानींचे हे छंद....

करिनाची ही पोस्ट तिच्या चाहत्यांमध्ये एक नवा उत्साह भरणार आहे. बेबोच्या या पोस्टला करिनाच्या चाहत्यांसह अनेक सेलिब्रिटीही लाइक करत आहेत. कतरिना कैफनेही ही पोस्ट लाईक केली आहे. उल्लेखनीय आहे की करिनाच्या या पोस्टपूर्वी आंतरराष्ट्रीय योग दिनानिमित्त तिने तिच्या इन्स्टा स्टोरीवर स्वतःचा एक जुना फोटो शेअर केला होता. ज्यामध्ये करीना पांढऱ्या रंगाची बिकिनी परिधान करून एक पाय वर करून बीचवर योगा करताना दिसली होती. या फोटोच्या कॅप्शनमध्ये करिनाने लिहिले होते की, तुमचे मन मोकळे करा.

उल्लेखनीय आहे की करीना कपूरने अलीकडेच २१ फेब्रुवारी रोजी दुसऱ्या मुलाला जन्म दिला. आपल्या फिटनेसची खूप काळजी घेणाऱ्या करिनाने गर्भधारणेच्या काही दिवसानंतरच वर्कआऊट करायला सुरुवात केली. या काळात ती अनेकदा तिच्या घराभोवती फिरताना दिसत होती. करिना लवकरच चित्रपटांमध्ये दिसणार आहे. मात्र, सध्या ती तिचा जास्तीत जास्त वेळ कुटुंबासोबत घालवत आहे.

Leave a Reply