टाईट ड्रेस मध्ये ईशा गुप्ता ने केला कहर, फोटो पाहूताच चाहत्यांनी दिल्या अश्या प्रतिक्रिया…..

मनोरंजन

बॉलिवूड डेस्क. MX Player ची बहुचर्चित वेब सिरीज आश्रम 3 मधील तिच्या भूमिकेने दहशत निर्माण करणारी अभिनेत्री ईशा गुप्ता, बॉलीवूडची सर्वात सुंदर आणि चर्चेत असलेली अभिनेत्री आहे, तिला आज बॉलीवूडमध्ये कोणत्याही परिचयाची गरज नाही.

   

कारण तिने बॉलीवूडमध्ये एकापेक्षा जास्त चित्रपटांमध्ये काम केले आहे, एवढेच नाही तर तिने बॉलिवूडमधील मोठ्या कलाकारांसोबतही तिची जोडी बनवली आहे.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की, ईशा गुप्ताचे नाव अशा बॉलिवूड अभिनेत्रींमध्ये समाविष्ट केले पाहिजे जे सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असतात आणि त्यांच्या वैयक्तिक आणि व्यावसायिक जीवनाविषयी अनेक गोष्टी त्यांच्या चाहत्यांसाठी शेअर करतात.

याच कारणामुळे ती सोशल मीडियावर तिच्या चाहत्यांमध्ये नेहमीच चर्चेत असते. मात्र पुन्हा एकदा ईशा गुप्ता सोशल मीडियावर चर्चेचा विषय ठरली आहे.आम्ही तुम्हाला सांगतो की, अलीकडेच, ईशा गुप्ताने तिचे नवीनतम फोटोशूट केले आहे, ताज्या फोटोंमध्ये, ईशा ऑफ व्हाइट कलरचा ड्रेस परिधान करताना दिसत आहे.

लूक पूर्ण करण्यासाठी तिने हलका मेकअप करून पोनीटेल बनवले आहे. येथे ईशा कॅमेऱ्यासमोर वेगवेगळे लूक दाखवताना दिसत आहे. लोकांच्या नजरा तिच्या कर्वी फिगरवर खिळल्या आहेत, या लूकमध्ये ती खूपच हॉट दिसत आहे.

फोटोंमध्ये ईशा कॅमेऱ्यासमोर वेगवेगळ्या लूकमध्ये दिसत आहे. या लूकमध्ये ईशा नेहमीप्रमाणेच खूप बोल्ड दिसत आहे. आता अभिनेत्री ईशा गुप्ताच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे तर ती शेवटची ‘टोटल धमाल’ चित्रपटात दिसली होती.

आता अभिनेत्री तिच्या पुढील प्रोजेक्ट ‘देसी मॅजिक’च्या तयारीत व्यस्त आहे. याशिवाय ती MX Player च्या वेब सीरिज ‘आश्रम 3’ मध्येही बोल्ड फॉर्ममध्ये दिसली होती.

हे वाचा:   सतीश कौशिक यांनी कुटुंबासाठी एवढी संपत्ती सोडली, जाणून घ्या कोण होणार त्यांचा वारस....

Leave a Reply