नीता अंबानींनी खरेदी केला जगातील सर्वात महागडा रोबोट,किंमत ऐकून तुम्हालाही येईल चक्कर

मनोरंजन

जर बातमी नीता अंबानींबद्दल असेल तर ती मुकेश अंबानींचीही असेल. मुकेश हे जगातील मोठ्या उद्योगपतींपैकी एक आहेत. त्यांच्याकडे पैशाची कमतरता नाही. ज्यामुळे ते सर्वात महागड्या वस्तू सहज खरेदी करू शकतात. त्यांना ईशा, आकाश आणि अनंत अशी तीन मुले आहेत.

   

या कुटुंबातील सर्वात महागड्या व्यक्तीबद्दल बोलायचे झाले तर ती म्हणजे मुकेश अंबानी यांची पत्नी नीता अंबानी. नीता अंबानी यांनी नुकताच जगातील सर्वात महागडा रोबोट विकत घेतला आहे. जे तुमच्या विचारांवर आधारित आहे.

रोबोटची किंमत 3 अब्जांपेक्षा जास्त आहे

नीता अंबानी नुकत्याच या रोबोटमुळे पुन्हा प्रसिद्धीच्या झोतात आल्या आहेत. या रोबोचे वैशिष्ट्य म्हणजे हा रोबो तुमच्या विचारांच्या आधारे तुमचे प्रत्येक काम करू शकतो. हा रोबोट तुमचा प्रत्येक छंद पूर्ण करण्यास सक्षम आहे. अशी वैशिष्ट्ये पाहून हा रोबो खूप मौल्यवान असेल हे समजू शकते.

हे वाचा:   या क्रिकेटरच्या बायकोला करायचंय रणबीर कपूर सोबत लग्न; स्वतः आहे एक सुंदर अभिनेत्री.!

जर तुम्ही त्याच्या किंमतीबद्दल बोललो तर त्याची किंमत जाणून तुम्हाला आश्चर्य वाटेल. या रोबोटची किंमत ३ अब्जांपेक्षा जास्त आहे. या रोबोटचे वास्तविक मूल्य 3,697,664,600.00 ते 9,412,436,600.00 दरम्यान आहे.

ही कामे हा रोबोट करेल

आपली कामे करण्यासाठी नीता अंबानी यांनी हा रोबोट विकत घेतला आहे. तो सर्व प्रकारची कामे करू शकतो. नीता यांनी घरातील कामे करण्यासाठी हा रोबोट विकत घेतला आहे.

नीता अंबानी आपल्या जीवनशैलीमुळे खूप चर्चेत असतात. ती राणीसारखं आयुष्य जगते. नीता अंबानी यांच्या सकाळच्या चहाची किंमत 3 लाख रुपये आहे. नीता तिच्या तब्येतीवरही खूप खर्च करते.

Leave a Reply