करोडोंचे मालक असूनही नाना पाटेकर साधे जीवन जगतात, त्यांचे हे फोटो तुमची मन जिंकतील….

मनोरंजन

बॉलीवूड फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये असे अनेक कलाकार आहेत जे अशा टप्प्यावर आहेत ज्याचा कोणी विचारही करू शकत नाही. बॉलिवूडमधील अशाच काही स्टार्समध्ये नाना पाटेकर यांच्या नावाचाही समावेश होतो.

   

ज्याने बॉलिवूडच्या शेकडो चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. नाना पाटेकर यांच्या अभिनयाची सर्वांनाच खात्री आहे आणि प्रत्येकजण म्हणतो की, हा अभिनेता केवळ एक उत्तम अभिनेताच नाही तर तो खूप डाउन टू अर्थ व्यक्ती आहे.

नुकताच समोर आलेला या अभिनेत्याचा फोटो पाहून सगळेच त्याचे कौतुक करताना दिसत आहेत. नुकतेच नाना पाटेकरांचे कोणते छायाचित्र समोर आले आहे, ज्यांच्या साधेपणाने लोकांची मने जिंकली आहेत. नाना पाटेकर जमिनीवर बसून अन्न खाताना दिसले, बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीतील सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्यांपैकी एक असलेले नाना पाटेकर यांचे छायाचित्र नुकतेच समोर आले आहे.

हे वाचा:   शाहिद कपूर नाही तर या अभिनेत्यावर झाले होते करीनाला प्रेम; या कारणामुळे नातं गेलं नाही पुढे.!

ज्यामध्ये अभिनेता अगदी साध्या पद्धतीने आपल्या आईसोबत फरशीवर बसून जेवताना दिसत आहे.असे साधे जीवन जगण्यावर विश्वास ठेवणारे फार कमी अभिनेते असतील पण नाना पाटेकर यांना जमिनीवर बसून अन्न खाताना लाज वाटत नाही.

इतकंच नाही तर अभिनेत्याच्या घरातील चित्रांमध्ये त्यांच्या घरात ओलसरपणा दिसत होता आणि घर जीर्ण अवस्थेत होतं, पण तरीही नाना पाटेकर त्याच घरात राहण्यावर विश्वास ठेवतात. नाना पाटेकर जीर्ण अवस्थेतही घर का सोडू इच्छित नाहीत हे आम्ही तुम्हाला सांगतो. त्यामुळे नाना पाटेकर त्या घरात साधे जीवन जगत आहेत.

अलीकडे ज्या कोणी नाना पाटेकर यांना त्यांच्या साध्या घरात पाहिलं असेल, त्याला आश्चर्य वाटेल की माणूस इतका साधा कसा असू शकतो. खरे तर नाना पाटेकर यांची राहणी बघून त्यांची तब्येत बरी असल्याचे लोकांना वाटते.

हे वाचा:   डॉ.नेनेंनी शेअर केला माधुरी दीक्षितचा मेकअपशिवायचा फोटो, लोकांनी उडवली खिल्ली, जाणून घ्या कारण

पण आम्ही तुम्हाला सांगतो की तो बॉलिवूडमधील सर्वात दिग्गज अभिनेत्यांपैकी एक आहे. पण त्याने ते घर निवडले आहे कारण त्यात त्याचे आईवडील राहत होते आणि त्यामुळे नाना पाटेकरांना ते घर सोडायचे नाही.

हे घर आपल्या पूर्वजांचे प्रतीक आहे, त्यामुळे हे घर सोडून इतरत्र कुठेही जाणार नाही, असे नाना पाटेकर म्हणाले. नाना पाटेकर यांचे हे वक्तव्य ऐकून उपस्थित सर्वांनी त्यांचे कौतुक करण्यास सुरुवात केली.

Leave a Reply