पुन्हा एकदा श्वेता तिवारीचा जंगलात अंघोळ करतानाचा बोल्ड व्हिडिओ व्हायरल…

मनोरंजन

श्वेता तिवारीचा एक व्हिडिओ पुन्हा एकदा सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. ज्यामध्ये ती जंगलात आंघोळ करताना दिसत आहे. श्वेताचा हा व्हिडिओ खूप वर्षे जुना आहे. ज्यामध्ये ती जंगलात आंघोळ करताना दिसत आहे.

   

2009 साली प्रसारित झालेल्या ‘इस जंगल से मुझे बचाओ’ या प्रसिद्ध शोचा हा व्हिडिओ पुन्हा एकदा चाहत्यांची मान उंचावत आहे. खरंतर हा व्हिडिओ एका टास्कदरम्यानचा आहे. जिथे तिला कॅमेऱ्यासमोर आंघोळ करावी लागली.

व्हिडिओमध्ये श्वेता शॉर्ट स्कर्ट आणि बिकिनी टॉप परिधान करून जंगलात असलेल्या धबधब्यावर अंघोळ करताना दिसत आहे. श्वेता तिवारीचा हा व्हिडिओ व्हायरल होण्याची ही पहिलीच वेळ नाही, याआधीही सोशल मीडियावर चाहत्यांनी या व्हिडिओवर आपलं प्रेम दाखवलं आहे.

हे वाचा:   पुन्हा लग्न करण्यासाठी तयार आहे सामंथा प्रभू; घ"टस्पो"टाच्या १ वर्षानंतर घेतला मोठा निर्णय.!

सध्याच्या काळाबद्दल बोलायचं झालं तर श्वेता तिवारीच्या सौंदर्याची आणि हॉटनेसची तुलना तिची मुलगी पलक तिवारीशी केली जाते. या वयातही श्वेता आपल्या मुलीच्या सौंदर्याला तगडी टक्कर देते, असं चाहत्यांचं मत आहे.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की श्वेता तिवारी सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे आणि सहसा वेगवेगळ्या पोशाखांमध्ये तिचे फोटो पोस्ट करत असते.

Leave a Reply