पुन्हा सोशल मीडियावर व्हायरल झाला अंजली अरोरा तो विडिओ, पाहिल्यानंतर चाहते वेडे झाले….

मनोरंजन

अंजली अरोराचा आणखी एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाला, जो पाहून लोकांच्या हृदयाचे ठोके थांबले. कच्चा बदाम या गाण्याने सोशल मीडियावर प्रसिद्ध झालेली अंजली अरोरा हळूहळू बॉलिवूडकडे पाऊल ठेवताना दिसत आहे. अशा स्थितीत त्यांचे अनेक व्हिडिओ व्हायरल झाले आहेत ज्यांना लोकांनी खूप पसंती दिली आहे. असाच एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. बघूया कोणता व्हिडिओ आहे.

   

अंजली अरोराला अनेक गाण्यांच्या ऑफर्स येत आहेत. अलीकडेच तिने पंजाबी गाणे चकलो-धरलो, हरियाणवी गाणे मटका भारी गाणे मध्ये काम केले आहे. तिचा हॉटनेस दिवसेंदिवस वाढताना दिसत आहे. हॉटनेस आणि फिटनेसमध्ये बॉलिवूड अभिनेत्रींना मागे टाकते. असाच एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे ज्यामध्ये ती बादल बरसा बिजुली या ट्रेंडिंग गाण्यावर डान्स करताना दिसत आहे.

हे वाचा:   ही पाकिस्तानी अभिनेत्री जिने केले होते चार चार लग्न; त्यातले दोघेजण तर भारतातलेच प्रसिद्ध अभिनेते होते.!

अंजली अरोरा तिच्या फिटनेसवर खूप लक्ष देते. या व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की, अंजलीने पांढऱ्या रंगाचा टॉप आणि काळ्या रंगाची टाइट पॅन्ट घातली आहे, ज्यामध्ये अंजली अरोराचा हॉटनेस अप्रतिम दिसत आहे. हे पाहून म्हातारेही तरुणांची प्रार्थना करू लागतील. या व्हिडिओमध्ये ती बादल बरसा बिजुली या ट्रेंडिंग गाण्यावर डान्स करताना दिसली.

इंस्टाग्रामवर अंजली अरोराचे 13 मिलियनहून अधिक फॉलोअर्स आहेत. हा व्हिडिओ इन्स्टाग्राम या सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर अंजली अरोराच्या अकाऊंटवरून शेअर करण्यात आला आहे. हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर इतका प्रसिद्ध होत आहे की, आतापर्यंत हा व्हिडिओ करोडो लोकांनी पाहिला आहे आणि या व्हिडिओला सुमारे 1 दशलक्ष लाईक्स आले आहेत. या व्हिडिओवर अनेक प्रकारच्या कमेंट्सही येत आहेत.

Leave a Reply